หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขของกะทิ  (อ่าน 48592 ครั้ง)
รอแผ่นลูกเดียวเลย

อยากดูมาก
น้องพลอยที่แสดงเป็นกะทิน่ารักมากเลยค่ะ ดีจังที่มาถ่ายทำแถวบ้านเป็นฉากที่โรงเรียน อยู่จังหวัดอยุธยา แถมน้องข้างบ้านของโมได้ร่วมเล่นด้วย ได้ัรับหนังสือ ความสุขของกะทิ แจกให้ฟรีด้วย อยากให้ไปดูกันเยอะๆนะคะ  ลันล้า ลันล้า

อยากดูจังเลย
พลาดมา 2 รอบแล้ว
รอบหนังไม่ตรงกับเวลาที่ดูได้ซะที  ฮือๆ~

อยากดูกับครอบครัวอยู่ครับ แต่ไม่รุ้สนุกรึปล่าว ครับ
ความสุขของกระโห้  โห

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
วันนี้ไปดูมาแล้ว ไม่ได้อ่านเลยไม่่ค่อยเข้าใจเรื่องแฮะ
น้องพลอยน่ารัก  หยี
คนข้างๆนั่งหาวด้วย  กร๊าก

นักแสดง เหมาะกะบทมาก

ชอบ ชอบ

กะทิ สดใส เกย์ออก
ยังไม่ได้ดูเลยค่ะ

อยากดูใจแทบขาด

แต่ทรัพย์ไม่อำนวย

TT^TT

ถ้าฉันยิ้มให้ แล้วเธอจะยิ้มกลับมาที่ฉันไหม ?!!

^_____________________^~

ยิ้มกว้าง ๆ ซิค่ะ *
กะทิใส เกย์ออก

อันนี้แสดงว่าเริ่มบูดแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]