หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขของกะทิ  (อ่าน 48625 ครั้ง)
เดาเอานะ มันเป็นความสุขที่มองไม่เห็น ต้องค่อยๆมอง แล้วมันจะซืมซ้าบเข้ามาเอง

ฉะนั้นอาจจะมีคนไม่ชอบบางส่วน เพราะใจร้อนชอบมองอะไรแค่ผิว

เดาเอานะ ยังไม่เคยอ่าน

ชั้นแนะนำให้ลองอ่านจ๊ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ดูเลยดีกว่า กระทิ กระทิ เกย์ออก

กวาง เราไปดูกัน    กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
วันไหนบอกด้วย แต่ห้ามอาทิตย์นี้เนาะ 

เลวยั้นเงา
คงไม่อาทิตย์นี้หรอกเจ๊

แล้วจะวันไหนล่ะเนี่ย  อ๊าง~
เสาร์หน้า ดีมะ  (มันจะออกยังวะ)   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
ไม่แน่ใจ

วันธรรมดาวันไหนสักวันลางานครึ่งวันไปดูก็ได้น่ะ  อ๊าง~
แนะนำให้ไปลองครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ่านเรื่องนี้มานานแล้ว อยากเห็นเป็นหนังเร็วๆ จัง

แต่ว่าเด็กที่แสดงเป็นกะทิน่ารักมากๆ เลย  ยิ้มน่ารัก
ตอนนี้ก็เป็นหนังแล้วนะคะ   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
ไม่เคยอ่าน แต่อยากดูเพราะกระทิน่ารักครับ เกย์ออก

เนื้อเรื่องก็น่าดูนะ เกย์แอบ
ดูเลยดีกว่า กระทิ กระทิ เกย์ออก

กะทิ  ชิ

Today you , Tomorrow me.
อย่าลืมไปดูกันเยอะๆนะครับ ของเขาดีจริง

ฮี้ร์ กับๆ  อืมมมมห์

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อยากไปดูจัง..ว่างวันไหนเนี่ย อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~
เริ่มเห็นกระแสวิจารณ์ออกมาละ

(เหงื่อแตกพลั่ก)

แต่ก็อยากดูนะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8