หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนทำภาพอย่างนี้ด้วยครับ  (อ่าน 8988 ครั้ง)
ทำได้และครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งหัดทำคะ  ชิ  มันส์ดี   ปลื้ม

เด็กใหม่ค่ะ

ผมกลับมาแล้วครับ
กลับมาพร้อมคำถามที่จะมาถามพี่ๆ ชาว F0nt ครับ
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++

คือว่าผมไปเจอภาพกราฟฟิคด้านบนมาครับ
ฟอนต์ของเขาสวยมากอ่ะครับ

ผมค้นจากหลายๆ เว็บก็ไม่เจอครับ

++++++++++

ผมก็เลยอยากจะทราบว่า
มีพี่ๆ คนไหนพอจะรู้จักชื่อฟอนต์ที่ผมชอบบ้างครับ
ช่วยกรุณาตอบหน่อยครับ

ฟอนต์ที่ผมชอบมีด้วยกัน 3 จุดครับ

ฟอนต์จุดแรกครับตรง ที่เขียนว่า "UDONPITTAYANUKOON"
ฟอนต์จุดที่สองตรง ที่เขียนว่า "22.02.08"
และฟอนต์จุดที่สาม ที่เขียนว่า "PongPanG" ครับ

ช่วยกรุณาด้วยนะครับ

credit : http://testo0.hi5.com

แอบอ้าง
มาแล้ว มาแล้ว คับ

มาบอกพี่ๆๆ ทุกคนว่าไม่ต้องตอบกระทู้แล้วคับ   ชิ ชิ ชิ
(พูดคนเดียวประมาณนั้น)

เพราะกระผมหาเจอ..

ไม่สิ ผมไปถามเจ้าตัวเค้าเองเลยยครับ

๕๕๕

ไงก็ต้องขอบคุณพี่ F0nt ทุกๆๆ คนนะครับ

ที่ทำให้ผมต้อง รอ รอ รอ และ รอ อยู่อย่างงี้   ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เห่อะๆๆๆ   ง่ะ ง่ะ

ลืมบอกไปคับว่าชื่อฟอนต์ที่ได้มา (เผื่อจะมีใครสนใจเอาไปใช้ครับ)

ตรงจุดที่ 1 ฟอนต์ akka
ตรงจุดที่ 2 ฟอนต์ pointy

นะครับ   ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ส่วนตรงจุดที่ 3  ไม่รู้ครับ เพราะไม่ได้ถามมา (เกรงใจเขาอ่ะครับ)

แล้วผมจะมาใหม่นะครับ

สวัสดีครับ
   ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 [2]