หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รักแห่งสยามพารากอน  (อ่าน 6707 ครั้ง)
รักแห่งสยามพารากอน ลันล้า

http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=289

ไปดูเอาเองครับ บรรยายไม่ได้ กรี๊ดดดดด
อย่าลืมเปิดลำโพงด้วยล่ะ (อิอิ)

edit : หัวจู๋
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ม.ค. 2008, 20:59 น. โดย สหายสุรา™ » บันทึกการเข้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เพลงประกอบสร้างอารมณ์ได้ดีมากๆเลยครับ

ยิ่งตอนเปลี่ยนไปหาบักนักแข่ง เปลี่ยนอารมณ์ไม่ทัีน

ว่าแต่...

ไอ่โอริโอ้ ชื่อก็ทางยุโรป ไหงหน้ามาทางอีก้อล่ะครับ -*-

ใครตั้งให้เนี่ย

แต่ชอบอ่ะ ลงทุนไปเท่าไหร่เนี่ย 55

โครตฮา

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
รูปเปิดอลังดีค่ะ

ชอบๆๆตอน"ก่อนสอบโดนัทเล่นmsnกับHi5ติดกัน5คืนติด เวลาทำข้อสอบโดนัทเลยทำได้อย่างว่องไว สมองโล่งโจ้งเลยค่ะ"

โดนัทน่ารัก ลันล้า
แต่โอรีโอ้ ..เอ่อ.. อี๋~
ให้สัมผัสความเป็นหญิงด้วยการ   

จับตีน???

เอ่อ น่าสนใจ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

หน้าฮาดี

โดนัทนี่เป็นใครเหรอ  หน้าคุ้นๆ งง

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้าฮาดี

โดนัทนี่เป็นใครเหรอ  หน้าคุ้นๆ งง

ใครไม่รู้ แต่น่ารักแฮะ  กึ๋ยๆ

*/*/*/*/*/*/*/*

เกี่ยวอะไรกับ นรสิงห์เหรอครับ งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ม.ค. 2008, 21:08 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

โดนัท กรี๊ดดดดด

โอ้พระเอกลูกครึ่งอิตาลี-เขมรนี่ได้ใจจริงๆ ฮิ้ววว

ชอตที่โดนัทเอามือจับคางโอ้นี่สุดยอด กร๊าก กร๊าก

เอ่อ แถวๆนี้ก็มีโอริโอ้เหมือนกันนะ (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ม.ค. 2008, 21:11 น. โดย นุ้มนุ่ม » บันทึกการเข้า

Reading Learning & Sharing
โห ตั้งใจถ่ายทำมากๆ (แจ๋ว แจ๋ว)
ออกมาดูดี ผู้หญิงน่ารักเซ็กซี่ ส่วนผู้ชายก็อนาถได้ใจ
ชอบครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผู้ชายนี่กล้ามากเพราะอายุกับชุดที่ใส่นี่..  หมีโหด~

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ทำรักแห่งสยามเค้าเสียหมด ฮือๆ~

ขำมาก

ผู้ชายนี่กล้ามากเพราะอายุกับชุดที่ใส่นี่..  หมีโหด~

หมีโหด~/

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 โวย

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ผมดูรูปอย่างเดียวไปจนถึงตอนผู้ชายจีบกันแล้วค่อยอ่านครับ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จับตีนก็รู้สึกถึงความเป็นผู้หญิง  กร๊าก

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
 ดีครับจะจำมุกดีดแมลงวันกับตบยุงที่ก้นไว้ จะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1] 2