หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165865 ครั้ง)

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
เรียนทั่นประธานที่เคารพ

กร๊าก

ขอบคุณครับ

โล่ง
เรียนท่านอ๋าห์
คือภาพลับนี้ จัดทำโดยปิงนะ  กร๊าก
เรียนท่านประธานที่เราคบ ลันล้า

เกิดอะไรขึ้นกันเหรอครับ เพิ่งตื่น
เห็นว่ามีข้งมีขี้กันด้วย อะไรกันจ๊ะ กร๊าก

แต่เฮ้ย ทำไมใช้เอ็มตูวะน่ะ โวย

ขอบเตียง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่านประธาน

กระผมเห็นว่านี่ก็เที่ยงแล้ว พักประชุมสภาไปทานข้าวกันดีกว่า ฟังพวกท่านๆมาแล้วเริ่มหิว   ยิ้มน่ารัก

บอบคุณครับ 

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
สวัสดีครับ ยิ้มน่ารัก
แหะๆ คริคริ
มีใครสนใจผมมั้ยครับ ตามมาเลยนะครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เรียนท่านประธานที่เคารพ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอแสดงความนับถือปานกลาง

ประกาศจากสภาฟอนต์

โปรดฟังอีกครั้ง ประกาศจากสภาฟอนต์

เนื่องจากประเด็นอุ่นๆ ๓๗ องศาจากท่านน้าอ๋าห์  อาจทำให้แผนการสร้างความสามัคคีสะดุดเล็กน้อย  ทางสภาฯจึงขอระงับการประชุมไว้เพียงชั่วคราวเพื่อจัดการกับปัญหานี้  แม้จะไม่มีกลิ่น แต่เป็นของเหลวซึมเปื้อนเก้าอี้สภาฯเล็กน้อย  ทางแม่บ้านกำลังเก็บกวาดอยู่  พร้อมเมื่อไหร่ทั่นประธานจะมาเปิดประชุมสมัยหน้า  สำหรับตอนนี้  ส่งจดหมายกันมาเลยนะครับ เดี๋ยวทั่นประธานจะตอบจดหมายทุกท่านเอง

ขอบคุณครับ

โล่ง

แล้วถูมั้ยครับ หมีโหด~

ขอบคุณ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
รทปธทคร

หนู หัวหน้ากลุ่มหมีโหดแฟนคลับ
ขออนุญาตแจ้งรายละเอียดว่า
เหตุใดหนูถึงไม่ยอมรวมกับพรรควัยใส หรือพรรคอื่นๆ
เนื่องจาก กลุ่มหมีโหดแฟนคลับ
ต้องการบุคลากรหมีที่มีคุณภาพ
สมาชิกทุกคนต้องหมีจริงๆ
ไม่ใช่หมีเพื่อความสนุกสนาน หรือหมีเพื่ออินเทรนด์

และขอเรียนให้ทราบอีกว่า กลุ่มหมีโหดแฟนคลับ มีสมาชิกกิติมาศักดิ์ ทั้งหมด 3 คน
และนอกนั้นคือสมาชิกที่รอการพิจารณาทั้งหมด 87 คน
แอบอ้าง

จะเห็นได้ว่า กลุ่มหมีโหดแฟนคลับนั้น ไม่ใช่กลุ่มเล็กๆอย่างที่เห็น
จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ปล. โสดค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เรียนท่านสมาชิกพี่หมีอรที่เคารพ

กระผมในฐานะผู้อำนวยการสำนักสภาฟอนต์ได้ตรวจสอบหลักฐานแล้ว  พบว่ากลุ่มของท่านช่างคับคั่งเสียนี่กระไร ช่างมีความน่ายินดีเป็นอย่างยิ่งที่บุคลากรที่มีคุณภาพของฟอนต์ได้สร้างชื่อเสียงขจรขจายไปยังฮิไฟ้ได้อย่างสง่างามอร่ามหรูเฉกเช่นนี้ที่ไม่เคยมีมาก่อนในไตรภพ หรือโลกนี้แลโลกหน้า ไม่ว่าจะจินตนาการหรือผ่านการวิเคราะห์ด้วยตรรกะแห่งสามัญสมองของมนุษยชาติ

ด้วยความยินดีข้างต้น ไม่ว่าท่านจะอยู่วัยใส หรือกองกำลังฯ หรืออยู่ยั้งยืนยงคงคู่สถาบันหมีโหดแฟนคลับ ทางสภาฯก็ขออนุโมทนาสาธุมาด้วย

สำหรับเรื่องโสดนั้น ทางสภาฯของแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่ง เราไม่อาจจะช่วยได้แม้แต่น้อย แค่คิดจะช่วยก็เป็นดั่งแสงทั้งโสฬสทวีป สามภพภูมิก็ดูจะมลายดับวูบไปเป็นสภาวะที่อาจกล่าวได้ว่ายืนมือห่างตาแค่สามเซนต์ ยังมิวายวางเว้นจะผ่านภพนิ้วมือเรา  เฉกเช่นนั้นแลครับ ลันล้า

โล่ง
รทปธทคร  หมีโหด~

2บันทัดสุดท้าย หนูอ่านไม่เข้าใจค่ะ  ไหว้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดีแล้วครับ กลัวเสียน้ำใจ กร๊าก

อ๊ะ ย้อเย้นน่า ลันล้า

ขอลางานไม่มีกำหนดนะครับทั่นประธาน ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2008, 19:41 น. โดย พลตรีดิว ลันล้า » บันทึกการเข้า

โล่ง
กระผมน้องบวบ ตกข่าวครับ ฮือๆ~
ขอบคุณครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

โถๆ พ่อ สส สอบตก  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 38