หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165863 ครั้ง)
มาเขินๆแบบนี้ คริคริ ไม่สมกับเป็นกลุ่มปลดปล่อยฯเลยนะครับ

เท่าที่ผมศึกษามามันน่าจะเป็น

" อ้าว จม.เรอะ นึกว่าโพสต์ ซ้าดดดดดดดดด  ฮี่ๆ "

โล่ง
เรียนท่านสมาชิกสภาและสมาชิกกลุ่มต่างๆทุกท่าน

ขณะนี้ผมเห็นว่าเป็นเวลาอันสมควรที่กระผมจะ"แก้ผ้า"วิ่งรอบๆ บริเวณสภา เพราะประธานไม่อยู่

ขอบฟ้าครับ ลันล้า

...
เรียนท่าประธานที่เคารพรัก
ชอบรูปเดิมที่ใส่สูทมากกว่าค่ะ
เปลี่ยนคืนดีกว่าค่ะ อย่าไปสนน้องเขียวค่ะ
ขอบคุณค่ะ ลันล้า

เกรียนท่านดักดานที่ปรารภ
เห็นด้วยกับคุณโบว์ครับ

รักนะจ๊ะแสด~
เรียนท่านประธาน
2 เสียงแล้วเปลี๋นเดี๋ยวนี้เลย อ้าวไม่อยู่นี่หว่า

เรียนท่านสมาชิกสภาฯ

ขณะนี้ทั่นประธานไม่อยู่ กรุณาเชิญที่ห้องพักรับรองก่อนนะครับ มีอะไรจะเสนอให้ทำเป็นจดหมาย โดยเขียนแบบฟอร์มเดียวกับการเสนอเรื่องเข้าที่ประชุมสภาเลยครับ  เดี๋ยวท่านประธานจะกลับมาอ่านแล้วจะเริ่มวาระตอบจดหมายครับ

สำหรับการเข้ามานั่งเก้าอี้ เล่นไมค์ทั่นประธานนั้น การนั่งเก้าอี้เป็นการไม่เหมาะครับ ส่วนการเล่นไมค์ หากเป็นผู้ชายผมไม่แน่ใจว่าทั่นประธานจะชอบหรือไม่ แต่ถ้าเป็นหญิง ยิ่งสวยๆด้วยผมคิดว่าทั่นประธานน่าจะชอบ  สำหรับการวิ่งแก้ผ้าของคุณพองบินที่เสนอเป็นวาระเร่งด่วน ให้ส่งเป็นจดหมายมาก่อนนะครับ

เรื่องสุดท้ายข้อเสนอของพี่โบว์ คิดว่าทั่นประธานจะจัดให้โดยด่วนครับ  เพราะพี่เป็นใคร avatar ก็บอกอยู่ ทั่นประธานเป็นแค่ประธานสภาฯทั่นทราบฐานะของท่านดีครับ กร๊าก

ขอขอบคุณท่านสมาชิกมา ณ ที่นี้  ลันล้า

โล่ง
รทปธทคร

ตอนนี้หนูเพิ่งเข้าประชุม
เนื่องจากไปกินMK,k

และเจอกับเสนาธิการเจ๊ปุกด้วยค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เรียนท่านประธานที่เข้ารบ

ขอให้พี่อรถอนคำพูดด้วยครับ
เนื่องจากข้าพเจ้าหิว ฮือๆ~

รักนะจุ๊บๆ

ปล.MK,k คืออะไรฮะ กร๊าก

รทปธทคร
พิมพ์ผิด  ฮือๆ~

MK,k = ร้าน MK ที่มีพนักงานเสิร์ฟ เป็น ชายหนุ่มที่มีกล้ามเป็นมัดๆ  ฮี่ๆ

...
กราบสวัสดี ท่านสมาชิกทุกท่าน

ต้องขออภัยทุกท่านที่ให้รอ  พอดีว่า รถมันติด   ทุกท่านคงจะฟังเบื่อแล้วใช่มั้ยครับสำหรับเหตุผลนี้  ซึ่งคนกรุงเทพอย่างผมมักใช้กัน
        เดี๋ยวผมไว้เอาประเด็นมาพูดถึงในคราวต่อไป

เดี๋ยวขอ ตอบจม.ก่อน
        จากที่ท่าน สมาชิกได้ขอให้เปลี่ยน รูปอวตาร ของประธาน เนื่องด้วยประธานเล็งเห็นว่าท่านผู้ร้องขอ
         คือท่านอำนาจมืดเหนือยักษธิปไตย
        กระผมขอรับไว้พิจารณาและดำเนินการอย่างเร็วไว แต่ขอเรียนย้ำว่า
ผลของโหวตสองเสียงนั้น ไม่มีผลต่อการเปลี่ยนอวตารของประธานแต่อย่างใด  
แต่เกิดจากความเกรงกลัวต่ออำนาจมืด ล้วนๆ  
        หวังว่า ท่านสมาชิกทั้งหลายคงเข้าใจ สำบายดี......

มาเข้าเรื่องประเด็นหลักๆดีกว่า

จากการสังเกตการณ์มาทั้งวัน ของหน่วยข่าวกรอง ได้ทราบมาว่า ทั้งสองฝ่าย ยังไม่สามารถหาข้อสรุปร่วมกันได้
 และยิ่งทวีความรุนแรงขึ้นเรื่อยๆทั้งตัดต่อภาพมาข่มกัน ทั้ง พูดจาน่าสะอิดสะเอียนและหยาบโลน โดยไม่เกรงว่าจะเป็นอันตราย
ต่อสุขภาพขากรรไกรของประชาชนตาดำๆที่เข้ามาอ่าน    ในเมื่อยังหาทิศทางในการลงเอยกันไม่ได้    
หน้าที่ของสภาแห่งนี้ว่าด้วยวาระนี้ยังจะคงดำเนินต่อไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ  ขอบคุณครับ

ปล.ขอเรียน ท่านดิว คินตั้น นักรบจากกองกำลังไม่ทราบฝ่าย  ขอใช้อำนาจประธานทาบทามมาทำหน้าที่สลับกับกระผมใน
การควบคุมดูแลการประชุม ครับ เดี๋ยวจะให้แม่บ้านที่ทำความสะอาดอยุ่ชั้นสองของสภา ส่งจดหมายไปขอยืนยันการทำหน้าที่
 เช่นเดียวกับป้าจอย  ครับ
  หวังวว่าจะได้รับการยืนยันจากท่าน

ขอบคุณครับ

ปล2. ในกรณีกลุ่มเล็กกลุ่มน้อย ผมเข้าใจนะครับว่าเป็นพรรคที่มีประวัติยาวนานเก่าแก่  เช่น กลุ่มหมีโหด แต่
 กระผมเล็งเห็นการดำเนินนโยบายของท่านใกล้เคียงกับทางกลุ่มของวัยใส จึงเรียนแนะนำเป็นครั้งที่สองให้ไ
ปดำเนินนโยบายร่วมกันเพื่อความสวยงามของโลกต่อไปซะนะครับ

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่ ม๊ายยย ขอค้านค่ะ!!

(ทุบโต๊ะปัง)

เรียนทั่นประธานที่เคารพ

เมื่อท่านจักรีปฏิวัติตั้งตัวเป็นประธานสภาฯ ทหารอย่างผมคงต้องอยู่แถวนี้ละครับ

สำหรับการตอบปฏิเสธของพี่หมีอรนั้น ทางสภาฯขอเหตุผลโดยด่วนด้วยครับ เนื่องจากว่าเราไม่เห็นเหตุผลอื่นใดที่พี่หมีอรจะหลีกหนีจากสภาวะวิ้งค์ๆ จ๊ะจ๋า ของฝ่ายวัยใสได้เลย หรือจะเป็นเพราะพี่หมีอรสำนึกที่ทิ้งกลุ่มกองกำลังฯไป  สิ่งนั้นไม่ต้องเป็นห่วงไป สงครามต้องมีสปาย พี่หมีอรเข้าไปอยู่กับวัยใสก็สามารถล้วงความลับให้กองกำลังฯได้ ด้วยเหตุผลที่กล่าวมาข้างต้น กระผมจึงไม่เห็นเหตุผลที่ท่านพี่หมีอรจะปฏิเสธความหวังดีของทั่นประธานไปได้

วาระที่สอง อาการหิวของน้องไอซ์นั้น กระผมเชื่อว่า ความซ้าดดดดดดดด หรือความจ๊ะห์  สามารถบรรเทาได้ครับ หรือจะเรียกว่า ซ้าดดดด ฮี่ๆ และจ๊ะห์ ฮี่ๆ สามารถสร้างอภินิหารอิ่มทิพย์ได้  ทิ้งคิรัวร์ไปซะ เราเข้ากลุ่มตามความฮา  รอให้ HunterXHunter เล่มใหม่ออกมาก่อนค่อยเอาอวาตาร์คิรัวร์มาใช้ใหม่ยังไม่สายครับ

นี่คือการสรุปเก็บตกจากทั่นประธาน  กระผมขอตัวไปกวาดพื้นห้องประชุมสภาฯก่อนครับ เดี๋ยวแม่บ้านรู้ว่าไหว้วานอะไรไม่ได้แล้วจะเสียหายถึงตำแหน่งของกระผม

ขอบคุณครับ ลันล้า

โล่ง
เรยนทานประธานที่เครารพ  (พิมพ์ด้วยความเร็วสูงมากกก)

ขออนุญาตไปอุจจาระครับ

ขอบใจครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมไม่อนุมัติครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 38