หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165911 ครั้ง)
เรียนท่านสมาชิกผู้มีเกียรติ

ขอใช้อำนาจประธาน    สมน้ำหน้าครับ

ขอบคุณจ้ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
... หงะ เรียนท่านประธาน ไม่คิดจะหลับจะนอนเลยรึท่าน

ขอบฟ้าจ้ะ ลันล้า

...
เรียนท่านประธาน

ตอนนี้ กระจู๋วัยใส เริ่มตกแล้ว ขอใช้สิทธิ์ เยอะเย้ย สมน้ำหน้า และ ถากถาง อืมมมมห์

ขอบคุณครับ
เรียนท่านสมาชิกผู้มีเกียรติ

ขอใช้อำนาจประธาน    สมน้ำหน้าครับ

ขอบคุณจ้ะ

เรียนท่านปลาทานที่คาวรบ
ขอใช้อำนาจบอกอ บีบบังคับให้กอลลั่มพี่จักรีต้องส่งภายในสามวันนี้ค่ะ

แต๊งสะล่อด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรียนท่านปลาทานที่คาวรบ
อยากให้ท่านปลาทานใช้อวตารนี้เพื่อความน่าคาวรบยิ่งขึ้นค่ะ

แต๊งสะล่อดดด

เรียนท่านประธาน

ขอใช้สิทธิ์สนับสนุน คำพูดของสหายเดือน โดยบริสุทธิ์ใจไร้การบังคับแต่อย่างใด หมีโหด~
ซึ่งสนับสนุนให้ท่านประธานใช้อวตารตามที่สหายเดือนบอกข้างต้นครับ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
เรียนท่านสมาชิกที่เคารพ

จากการวินิจฉัย คำร้อง   ผมในฐานะประธาน ขอใช้อำนาจ อนุมัติ ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอาแบบไฟล์ gif ดิ้ ชิ

เรียนท่าสมาชิก ท่านน้องเดือนแห่งกองกำลัง

กรุณานั่งลงก่อน  ได้คืบจะเอาศอกนะ  อนุมัติก็ได้ เดี๋ยวไม่มีคนเล่นด้วย

ขอบคุณจ้ะ

กร๊าก กรี๊ดดดดด พี่จักรีน่ารักที่สุด อ้ะบวก

กร๊าก เฮ้ยเข้าอ่ะจักรี
เปลี่ยนไปเปลี่ยนมานะ ชอบอวตารรูปประธานเหมาเหมือนกัน
อ่ะ บวกให้ด้วย โทษฐานที่มุขมีการพัฒนาแบบตกผลึกมากขึ้น
กว่าวันแรกที่ตูเจอเอ็งเยอะเลย
ในขณะที่ท่านประธานไม่อยู่ ก็เข้ามาเปิดไฟ
นั่งเก้าอี้ประธานเล่น นั่งเปิดปิดไมค์เล่น สนุกใจจริงๆ อืมมมมห์

กร๊าก+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่านประธานที่เคารพ ผมนายดิว ไม่สังกัดกลุ่ม
ขอเรียนแก่สภาฯนี้ว่า
กร๊าก เฮ้ยเข้าอ่ะจักรี
เปลี่ยนไปเปลี่ยนมานะ ชอบอวตารรูปประธานเหมาเหมือนกัน
อ่ะ บวกให้ด้วย โทษฐานที่มุขมีการพัฒนาแบบตกผลึกมากขึ้น
กว่าวันแรกที่ตูเจอเอ็งเยอะเลย
ผมขอค้านสหายปุกครับ ผมคิดว่าท่านประธานจักรีเมื่อก่อนที่เล่นมุกแบบไม่เจียระนัยเนี๊ยะ มันดูเป็นมุกที่มาจากใจ ไร้เดียงสา หัวเราะได้โดยไม่ต้องคิด หรือพูดอีกนัยคือมุกที่คิดแล้วไม่ขำ อยากขำต้องไม่คิด ซึ่งตัวกระผมชอบแบบแรกๆมากกว่า  แต่เห็นว่ามันเป็นพัฒนาการของท่านประธานไปในทางที่ดีขึ้น  ผมก็แสดงความยินดีไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

โล่ง
เรียนท่านยอดนักรบ
ท่านประทานไม่อยู่ ความค้านตกไป
สม  กร๊าก
มาสม  กร๊าก อะไรกันครับพี่ปุก อันนี้ผมทำเป็นจดหมาย เดี๋ยวท่านประธานมาถึงสภาฯ เดี๋ยวท่านเปิดอ่านเองครับ

(อิอิ)

โล่ง
อ้าว จมเรอะ นึกว่าโพสท์  คริคริ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 38