หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165962 ครั้ง)
เรียน ทปธทคร

เอ่อ อิชั้น ตัวแทนของกองกำลังฯ ขออนุญาตสงสัย คือว่า ตอนนี้เรากำลังอภิปรายเรื่องอะไรกันอยู่เหรอคะ

ขอบคุณค่ะ
เรียนท่าน สมาชิกผู้ทรงเกียรติ 

วาระ คือเนื่องด้วยเกิดจากการที่สังคม เกิดการแบ่งพรรคแบ่งพวก ออกเป็นสองฝั่งใหญ่ๆ 
                  จึงต้องการให้สมาชิกทั้งสองฝั่ง มานั่งคุยกันหาข้อสรุปร่วมกัน  สองฝั่งจริงๆนะ
                    กระผมในฐานะประธานเป็นฝั่งที่สามนั่งตรงกลาง
                    ส่วนญัตติ คือเอาประเด็นอะไรก็ได้ที่อยากคุยกับอีกฝ่ายมาคุยกันให้ชาวบ้านที่ไม่รุ้เรื่องได้รู้ด้วย   
                        สรุปคือเค้าแกล้งอะไรคุณเอามาฟ้องผม  ผมในฐานะประธานจะวินิจฉัย เอง  เป็นไงใหญ่โตดีมั้ย

จึงเรียนมาเพื่อทราบซึ้ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ท่านประธาน
ตั้งแต่ท่านเป็นใหญ่เป็นโต ก็แลดูมุขจะไฮโซขึ้นมั่กมากเลยนะ
นี่ผมนั่งดูการอภิปราย ในทีวีตั้งนานสองนาน ก็เพราะการณ์นี้เลยนะครับ  ท่านสมาชิกผู้จงเกลียด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนท่านประทานที่เคารพรัก

ท่่านประทานย่อหน้าได้เป๋มาก

ด้วยความเคารพ จึงเรียนมาเพื่อได้เกรด

Today you , Tomorrow me.
เรียน ท่านสมาชิกที่เคารพทุกท่าน 

สืบเนื่องจาก พอดี มีแม่บ้าน มากระซิบกระซาบบอกผมว่า  ตอนนี้ รัฐสภา กำลังจะปิดประตูหน้า
      จึงเรียนมาให้ท่านสมาชิกทุกท่าน เมื่อจะกลับบ้านโปรดออกประตูหลัง และดูท่าทีแม่บ้านที่ทำความสะอาด
      จะไม่พอใจแล้ว ทำท่าจะปิดประตูหลังซะฉิบ   กระผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปราย จึงขอใช้อำนาจ
      ยุติการอภิปรายของวันนี้ไว้เพียงเท่านี้ก่อน  ถ้าใครมีข้อสงสัย ให้ ฝาก ข้อความ คุยกันเอง เอาไว้ 
      ประธานจะไปนอน แล้ว 

ขอบคุณมาก    หมีโหด~

เรียนทั่นประทานที่เคารบ

ฝันดีนะคะ

จุ๊บๆ
คือท่านประธานง่วงแล้วว่างั้นเถอะ
เรียนท่านประธาน

อรุณสวัสดิ์ครับ  อืมมมมห์

ขอบคุณครับจ๊ะ
ในขณะที่ท่านประธานไม่อยู่ ก็เข้ามาเปิดไฟ
นั่งเก้าอี้ประธานเล่น นั่งเปิดปิดไมค์เล่น สนุกใจจริงๆ อืมมมมห์
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก ไม่ใช่งานวันเด็กนะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เรียนท่านสมาชิกผู้มีเกียรติทุกท่าน

อ้าว...ยังไม่ใครมา  งั้นประธาน จะแอบไปเดินสยามดิสคัฟเวอรี่ ชมนกชมไม้ชมสายเดียว  ก่อนนะจ๊ะ

ขอบคุณจ้ะ  เกย์ออก

เรียนท่านปลาทานที่คาวรบ
อยากให้ท่านปลาทานใช้อวตารนี้เพื่อความน่าคาวรบยิ่งขึ้นค่ะ

แต๊งสะล่อดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรียนท่านสมาชิก

จะรับไว้พิจารณา นะครับ     ขอฟังเสียงโหวต จากสมาชิกท่านอื่นก่อน
         ส่วนเรื่องความอาย ประธานไม่อายแล้วตั้งแต่ เปลี่ยนเป็นอวตาร นี้อะครับ  เอือม

ขอบคุณท่านสมาชิกที่ตื่นเช้า

เค้ายังไม่ได้นอนง่ะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 38