หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165910 ครั้ง)
เรียนท่านประธานที่เครารก

มะเดี่ยวเป็นใครคะ  ฮือๆ~

ขอบคุณค่ะ

Las Noches Rubicundior
เรียนท่านปลาทานที่คาวรบ

ไก่จ๋าาาาา ได้ยินไหมว่าเสียงใคร~

แต๊งสะล่อด หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรียนทั่นประทานที่เคารบ

อิชั้นว่าคั่วไก่ก็ดีนะเคอะ พันทิปกำลังฮิตเลย

จึงเรียนมาเพื่อแซ่บ แต่ไก่ตัวเดียวคงไม่พอ

ไก่นี่เอง  กรี๊ดดดดด

เรียนท่านประธานที่เราคบ

ก่อนออกจากบ้านอย่าลืมเชือดคอไก่นะจ๊ะ  ลันล้า 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก  อุ๊บซ์   คริคริ

ขอบเตียงจ้ะ   ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนทั่นประทานที่เคารบ

อิชั้นว่าคั่วไก่ก็ดีนะเคอะ พันทิปกำลังฮิตเลย

จึงเรียนมาเพื่อแซ่บ แต่ไก่ตัวเดียวคงไม่พอ

ฮือๆ~ สหายดา นายเปลี่ยนขั้วใช่ไหม
เรียนท่านประธานที่เราคบ

กร๊ากกกกกก <a href="http://www.f0nt.com/forum/Smileys/iannnnn/30.gif" target="_blank">http://www.f0nt.com/forum/Smileys/iannnnn/30.gif</a>

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนสมาชิกผู้อภิปราย จากฝั่ง กองกำลังฯ

โปรดอยู่ในความสงบ  
                    เดี๋ยว ให้ฝั่งวัยใสได้ใช้สิทธิพาดพิง ในการแก้ต่าง ด้วยครับ

เชิญครับ   ปิ้งป่อง!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ท่านประธานจะชี้แจงความโปร่งใสยังไงดีคะ  กรี๊ดดดดด

กุ๊กกุ๊กค่ะ

ฮือๆ~ สหายดา นายเปลี่ยนขั้วใช่ไหม

เรียนสหายปุกที่เคารบ  ไม่ใช่ขั้วค่ะ แต่เป็นคั่ว
ไอ้ข้างบนที่พรรคอะไรน่ะ

ท่านประธานจะชี้แจงความโปร่งใสยังไงดีคะ  กรี๊ดดดดด

กุ๊กกุ๊กค่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

กุ๊กกุ๊กค่ะ

จากที่คุณเต้าเฟรินอร่อยมากกล่าวมาในตอนท้าย

เดาได้ว่าไก่อยู่ในปากคุณเต้าเฟรินอร่อยมาก แน่นอนครั๊บทั่นประธาน  ยิ้มน่ารัก/

ด้วยเครื่องเครารก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่รงไม่เรียนมันละ

เฮ้ย หน้านึงเต็มๆ มีแต่วัยใส
ยังมาปิ๊งป่องให้พวกพ้องอะไรกั๊น  
ยักยอกกันอย่าซึ่งหน้าสิโว้ย โวย
เรียนสมาชิกทุกท่าน

ห้ามเอาอาหารมารับประทาน ในสภาอันทรงเกียรติแห่งนี้นะครับ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

คุณเอพาดพิงอะไรอย่างนั้นหล่ะฮะ  โวย
จัดการเลยค่ะ  ฮือๆ~
(ไม่จริ๊งงงง  โวย)

ขอบคุณค่ะ

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 38