หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165926 ครั้ง)
เรียนท่านหมีที่น่ารก

เราต้องเปลี่ยนทัศนคติความน่ารักใหม่ทั้งโลก เพื่อยุยงส่งเสริม บ่างช่างยุ กลับหน้าให้เป็นหลัง ทำให้หลงผิด
เพื่อตอบสยองนโยบายคุณหมีให้นะครับ

เพราะฉะนั้นเราต้องเปิดประเด็น ยื่นไปให้สภาโลกพินาอีกครั้ง

สวัสดี  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียน สมาชิก  คุณหมี ผมจะรับไว้พิจารณา และให้สปาโลกพิจารณาด้วย ตามที่สมาชิกผู้จงเกลียด เอ บอก

พูดจบแล้ว ไปรับมาม่าที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์หน้ารัฐสภา หนึ่งซอง แล้วกลับบ้านไปได้เลยครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ม่าย หยูยังไม่กลาบบบบบบบบบบบโฮกกกก

(โวยวายเอามือทุบอก)  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ม่าย หยูยังไม่กลาบบบบบบบบบบบโฮกกกก

(โวยวายเอามือทุบอก)  หมีโหด~

คิงคองแล้วครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เรียนท่านประธานที่เคารพ

กระผม สิบโทพองบิน ขอประกาศว่า กระผมได้ เปลี่ยน Avata ใหม่แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ม.ค. 2008, 00:08 น. โดย พองบิน ศิษย์ราชพฤกษ์ » บันทึกการเข้า

...
เรียนท่านประธานที่เคารพ

ข้าพเจ้า ณต ผู้สังเกตการณ์จากลอนดอน
มาเรียนท่านประธานให้ทราบว่า ข้าพเจ้าจะออกไปทำงานแล้ว
และจะกลับมาสอดส่องอีกครั้ง
เพื่อรายงานให้ท่านท่อน้ำเลี้ยงทราบในโอกาสต่อไป

ขอบคุณท่านประทาน สาดดดดดด
เรียน สมาชิกกลุ่มวัยใสทุกท่าน 

กระผมขอใช้อำนาจในการเป็นประธาน ใคร่เรียนแนะนำ ถึงสถาณการณ์การเผยตัวของสมาชิกแต่ละคนในสภาอันทรงเกียรติแห่งนี้

ว่า   กลุ่มกองกำลังปลดปล่อย เต็มสภาแล้วคราบบบบท่าน  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เรียนท่านประธานที่เครารก

ยังอยู่ตรงนี้เสมอค่ะ  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะ

Las Noches Rubicundior
เรียนทั่นประทานที่เคารบ

ทางกองกำลังฯของเรามีไพร่พลจำนวนมาก และแบ่งเวรกันตรวจตราอยู่ตลอดเวลา
อีกทั้งยังมีสาขาอยู่ในหลายประเทศ
       จึงเรียนให้แซ่บและระวังตัวไว้ เราจะล้มฟอนตสภา อุ๊บ
ด้วยความเคารบและรักนะจุ๊บๆ

ขอบคุณ เกย์ออก
เรียนท่านประธาน
รู้สึกหวาดเสียวเหมือนกันที่ใช้ชื่อนี้ หัวหน้าวัยใสทำให้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ ฮือๆ~

เรียนท่านประธานที่เครารก

เจ๊โบจะเสียวไปไย  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะ

Las Noches Rubicundior
จะมีอะไรน่ากลัวว่าพี่โบว์อีกค่ะ

ท่านประธานที่เคารพขอถอนคำพูดค่ะกลัวโดนเก็บ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เรียนทั่นประธานเครื่องเครารก

กูผู้นำกองกำลังปลดปล่อย ไม่มีอะไรมากเข้ามารายงานตัว แต่ขอตามอ่านก่อนนะซ้าดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เรียน สมาชิกผู้ทรงเกียรติทุกท่าน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ถึงแม้สถาณการณ์จะเป็นอย่างไร กระผมก็จะขอกระทำหน้าที่เป็นคนกลางให้ดีที่สุด  (เหงื่อแตกพลั่ก) 
       จะไม่กลัวอิทธิพลอันใดใดเลย   (เหงื่อแตกพลั่ก)  ขอจงโปรดไว้ใจ (เหงื่อแตกพลั่ก)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ  ว่ายังรับสมัครผู้ที่จะมานั่งเก้าอี้ประธาน อีกหนึ่งท่าน (เอาวะหาพวกซักคนก็ยังดี)

เรียนท่านประธานที่เคารัพรบ
หลังจากมีการชี้แจงขอยื่นมติไม่ไว้วางใจเพียงไม่นาน
ลืมขานชื่อ โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง

เรียนท่านประธานที่เคารัพรบ
ข้า นส กาปุก เสนาธิการแห่งกองกำลังปลดปล่อย
หลังจากมีการชี้แจงขอยื่นมติไม่ไว้วางใจเพียงไม่นาน
ก็ถูกมือนิรนามตัวก่อความไม่สงบ
มาฉกสัตว์เลี้ยงน่ารัก ชื่อน้องมะเดี่ยว กันซึ่งๆหน้า  โวย

เท้าความ เจ้ามะเดี่ยวตัวนี้
เป็นไก่เลี้ยงน่ารักแสนเชื่อง แต่ซ่อนไว้ด้วยแววตาซุกซน
ที่หลงมาที่ฐานทัพลับของกองกำลัง
ทางเราถึงจะหน้าโจร ไม่มีฉากหลัง วิ้งๆ คอย
ล่อหลอก ให้เหล่าสาวกฟอนต์มัวเมา
จนหลงเชื่อว่า มายานี้คือความจริง
ข้า กาปุก เสคนนี้ จะกระชากหน้ากากแกงค์วัยใสออกมาเอง
ด้วยการแถลงไข สิ่งที่ทำให้ข้าผู้นี้ พลาดวาระองค์ประชุม
ว่ามันเกิดจากเหตุใด   โวย

เจ้ามะเดี่ยวเปี่ยมด้วยจิตใจเมตตาและห่วงใยมนุษยชาติ จึงต่อต้านโลกร้อนอย่างจริงจัง
ด้วยการใช้เสียงเสมือนจริง คอยปลุกมิตรสหายแห่งกองกำลังทุกเช้า
ทำให้สามารถลดการใช้งานถ่านไฟฉายได้ถึงปีละ 6 ก้อน
แต่ตอนนี้มะเดี่ยวไม่อยู่แล้ว
เพียงเพื่อทำให้ข้าล่าช้าในการนำเสนอการซักฟอก
ความไม่โปร่งแสงแยงตา ของลำแสงวิ้งๆ หลังฉากมืดของ
ท่านประธาน มันถึงกับทำร้ายมะเดี่ยวด้วยการจับไปทำมิดีมิร้าย

เพื่อตำแหน่ง เพื่ออำนาจ
ท่านถึงกับฆ่าไก่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่เลยเหรอท่านประธาน

ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 38