หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165960 ครั้ง)
เรียน ท่านประธานที่เคารพ

กระผม สิบโทพองบิน แห่งกองกำลังเผ่าลูกเจี๊ยบ มีความเห็นว่า

คุณแอนมีหน้าตาที่ดี ด้านหน้าเหมือน บี้เดอะสตาร์ ด้านข้างเหมือน เจมส์ ด้านหลังเหมือน โต๋ศักดิ์สิทธิ์
ซึ่งเกรงว่าการที่คุณแอนได้เข้ามาในสภาในครั้งนี้จะทำให้หัวใจของสาวๆ ที่อยู่ในสภาหวั่นไหว ไปตามๆกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2008, 22:34 น. โดย พองบิน ศิษย์ราชพฤกษ์ » บันทึกการเข้า

...
เรียนท่านประธานและกองกำลังปลดปล่อยทุกท่าน
ข้า นางสาวกาปุก เสนา ผู้มิสนใจในชื่อเสียงใดๆทั้งสิ้น
เพียงแค่ข้า มีความเคลือบแคลง ในการจัดตั้งประธานแห่งสภาชุดนี้
ข้าก็เจออำนาจมืดริดรอนอำนาจ  โวย
แต่ข้าจะสู้จนเลือดหยดสุดท้าย อาบแผ่นดินฟอนต์แห่งนี้
จนกว่าความจริงจะปรากฏ จนกว่าประชาธิปไตย
จะมาจากผู้คนตาดำๆ  คนตาแดงๆแบบท่านประธานไว้ใจบ่ได้กา
ถ้าไม่เชื่อลานนา จะให้เชื่อใคร  ชิ

แซ๊ดดด
เรียนท่านประธานที่เคารพ
Octopus vulgaris ไม่มีเลือดครับ
ขอบคุณท่านประธาน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรียนท่านประธานที่เราคบ

ไก่หายจะไปตามที่ไหนครับ

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนท่านประธานที่เคารพ

หนูหมี แห่งหมีโหดแฟนคลับ
ขออวดอวตารใหม่จ้ะ  หมีโหด~

เพื่อแสดงถึงว่าหมี ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดค่ะ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตอนนี้ สมาชิก กองกำลังท่านอื่น เตรียมตัวเผา  กลุ่มวัยใส ไว้ก่อนนะครับ    

และเรียน สมาชิกท่านใดที่ยังสงสัยในตัวไอ้กระผม  ผมมีหลักฐานให้ตรวจสอบ
ทั้งใบปริญญา และใบยืนยันการเกณฑ์ทหาร ครบถ้วน

แม้ผมจะเคยสังกัดพรรคการเมือง กลุ่มวัยใสมาก่อน  ซึ่งตอนนี้ ผมไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายใดแล้ว
เพราะป๋าจะวาดรูปให้ผม อุ๊ป!!  

เอาเป็นว่า เชิญท่านต่อไปครับ  และโปรดอยุ่ในความสงบ  ถ้าผมเตือน ครบสามครั้งผมจะให้ใบแดง
แล้ว ให้มีการเลือกตั้งใหม่ซะเลย  หมีโหด~

ขอบคุณครับที่ให้ ความร่วมมือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2008, 22:43 น. โดย คุณจักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียน ท่าน สมาชิกผู้มีเกียรติทุกผู้ทุกคน

เนื่องด้วย ตัวแทนของกลุ่มกองกำลังทั้งสองท่านได้แน่นิ่งไป คงจะเป็นเพราะไม่มีข้อมูล มาอภิปราย ก็เป็นได้
        กระผมในนามของประธาน คงต้อง เรียนเชิญ แกนนำ กลุ่มวัยใส  มากล่าว นโยบาย ของท่านสักนิดหน่อย
       ว่าคิดอย่างไรใน กรณีถูกกล่าวหาว่า ท่านใช้อำนาจโดยไม่ชอบธรรม ถึงแม้จะเป็นยักษ์ก็เถอะ มันต้องมีศิลธรรม
        วจีกรรม กายกรรม กันบ้าง 

ดังนั้นเรียนเชิญ ท่านขึ้นมาชี้แจงได้เลยครับ

ขอบคุณครับ   

ปิ้งป่อง!!  เสียงกดไมค์ให้ ยักษ์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนท่านประธานที่เราคบ

พวกเรารักเด็ก รักสัตว์ รักโลกจ้ะ

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่าประธานที่เคารพ

ผมอยากจะบอกว่า

ป่อย ๆ ๆ ๆ

เกย์ออก
เรียนท่านประทานที่เคารพ..

ตูข้ากระผม นาย แบงก์ ไร้สังกัด

กระผมเริ่มงง ๆ กับเป้าหมายของจู๋นี้แล้วครับ  งง

ด้วยความเคารพปานกลาง  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ม.ค. 2008, 00:40 น. โดย Dyorer Terminate » บันทึกการเข้า

เดี๊ยนอยากพูดมั่งค่ะ  หมีโหด~

ปิ๊ง ป่อง ปิ๊ง ป่อง~

ท่านผู้มีอุปการคุณโปรดซาบ

เชิญคุณหมีที่เราคบพูดครับ

สวัสดีจะ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียน สมาชิกผู้ทรงเกลียด เอ ครับ

ผมจะเป็นคนกดไมค์ให้หมีเอง  ชิ

ขอบใจ

เรียนท่านประธานที่เครารก  กรี๊ดดดดด

ข้าน้อย คุณ Sorisori หน่วยสอดแนมพิเศษ กลุ่มวัยใส๊ ใส จ้ะ กรี๊ดดดดด
มารายงานตัวต่อสภาแห่งนี้

ขอบคุณค่ะ

Las Noches Rubicundior
ขอบคุณค่ะคุณเอ
หนู ตัวแทนแห่งสาวน้อยวัยน่ารักทั่วโลก
ขอกล่าวแสดงความน้อยใจอย่างยิ่งว่า
เหตุใดหนู ถึงได้ครองสภาพโสด
จึงขอให้ท่านประธานร่างกฎหมายใหม่
ให้คนมาจีบหมีเยอะๆ ขอบคุณค่ะ

และเนื่องในโอกาสปีใหม่
หนูขอมอบสินน้ำใจใต้โต๊ะ(อีกแล้ว)
เป็นภาพลับพร้อมลายเซ็นของหนูเอง

จึงเรียนมาเพื่อทราบ  หมีโหด~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 38