หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165840 ครั้ง)
เรียนทั่นประทานที่เคารพ

ขอ'ภัยที่เข้าร่วมประชุมสายไปสองชั่วโมง สิบแปดนาที
ขอนำเรียนต่อทั่นประทานดังนี้ ดั๊นนางสาวดา สมาชิกกองกำลังปลดปล่อย สถานภาพโสด
เข้ามารูดการ์ดเช็คชื่อ แล้วขอตัวไปดื่มกาแฟ พร้อมแวบไปทำธุรกิจส่วนตัว
แล้วจะมาเช็คชื่อใหม่ในการประชุมครั้งหน้าจ้ะ จุ๊บๆ

ด้วยความจันทรโครพอย่างยิ่ง

เรียนท่านประธานที่เราคบ

กร๊าก

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนสมาชิกผู้ขี้เดียด ทุกท่าน

ยินดีต้อนรับเข้าสู่การอภิปรายไม่ไว้วางใจคณะรัฐบวมกลุ่มวัยใส  

นี่พักผ่อน อาบน้ำอาบท่าใส่สูท เข้าประชุมแล้วนะครับ หวังว่าอีกไม่นาน คงพร้อมหน้าพร้อมตากัน

ขอบคุณครับ

ปล.   เรียนท่านห้าโอ หัวหน้ากลุ่มวังหมาย่าง กระผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปรายในครั้งนี้ ขอใช้อำนาจ
ในการผ่อนปรนหนี้สินไปอีกหน่อยจะได้มั้ยครับ ค่อยมาทวง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อันบนนี้ดูเหมือนวัยใสจริงๆเลยแฮะ

แล้วกลุ่มวัยใสไม่จริงเป็นยังไงคะ
สมาชิกไม่โปร่งใสเหรอจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
เรียนทั่นประธานที่เคารพ

หนูอยากบอกว่า
ไอแอมคัมแบ๊คค่ะ  หมีโหด~/

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เรียนท่านประธานที่เราคบ
ขอญาตคุยกับหมีจ้ะ

ไง อร่อยไหมหมี กรี๊ดดดดด แต่เสิร์ฟช้าเนาะ
วันนี้วันเดียวบุกถล่มกันครึ่งร้านเลย คริคริ
นี่นุกเกอร์ยังไม่กลับนะ แต่ฝาก Vagabond กลับมาด้วย ตูล่ะงง กร๊าก

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่านสมาชิกผู้จงเกลียด

อิ่มกันมาแล้วใช่มั้ยจ๊ะ หมูกระทะอะ เล่น ว๊อคเอาท์ ไปกินกันหมดเลยแบบนี้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนพี่แอนที่เคารพ
ไม่ประทับใจอย่างแรงจ้ะ
ร้านดีทีเหลวอย่างยิ่ง
ไม่อร่อยมากมาย
ช้าให้อภัยเพราะร้านเก่าก็ช้า
ให้น้อยอีกตะหาก  ยิ้มน่ารัก

เรียนท่านฯ

สาาดดดดด

ขอบคุน ปายละ แว๊บๆ
เรียนท่านสมาชิกจากกลุ่มวัยใสและกลุ่มหมีโหด

ช่วยให้เกียรติสภาอันทรงเกียรติแห่งนี้ด้วยครับ  ถ้าไม่หยุดผมจะปิดไมค์ ไม่ให้เสียงท่าน ออกอากศได้นะครับ

ขอบคุณครับ

โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เรียนท่านปร...................................

อ๊บ....

อ๋าน...

แต่ผม.....

.......

(นั่งก็ได้วะ จ้ะ)

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 2 คนแน่ะ

เรียนทั่นฯรพ(ย่อมาจากเรียนท่านประทานที่เคารพ)

ขอฯประท้วงทั่นประทานค่ะ ทั่นกำลังใช้อำนาจในการรังแกหมี
ทั่นกรุณาถอนคำพูดด้วย

ขอบคุณฯ

ประชุมอะไำรดึกๆ แมคจะไปนอนแล้ว

ขอออกจากการประชุมชั่วคราวครับกลับมาใหม่เมื่อตื่น

จะปิดไมค์ก็ปิดไปเลยแสดดด หมีโหด~
เรียนทั่นรับประทานที่เตาอบ

เรื่องหัวล้านไปถึงไหนแล้ว

ขอบใจทั่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เรียนท่านปราทานที่คาววโร้บบบบบบบ

ดิฉันมีหลักฐานมานำเสนอค่ะ  หมีโหด~

แอบอ้าง
หมีหมา สัตว์เลี้ยงลูกด้วยนม
Malayan Sun Bear

ชื่อทางวิทยาศาสตร์: Helarctos malayanus

สถานภาพปัจจุบัน

เป็นสัตว์ป่าคุ้มครอง ตามพระราชบัญญัติสงวนและคุ้มครองสัตว์ป่า พุทธศักราช 2535

จาก http://www.bbsthai.com/board/index.php?m=view&user=ectgang&bid=1&id=205

ดังนั้นท่านประธาน ควรพิจารณาให้หยุดรังแกหมีเดี๋ยวนี้ค่ะ  หมีโหด~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 38