หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165921 ครั้ง)

เรียนท่านประธานที่ทำนบ
       ข้าพเจ้า คุณเอ เซมากูเตะ กลุ่มวัยใส จ้ะ

มารายงานว่าขณะนี้ได้มาถึงที่ประชุมแล้วจ้ะ   ลันล้า

ขอบคุณท่านประธาน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนท่านประแทน

เราจะมีประชุมกันจริงหรือจ้ะ  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เรียนท่านประธานที่เคารพ
ญัตติที่ขอนำเสนอในครั้งแรกนี้มีสองหมวดหัวข้อด้วยกัน เชิญพิจารณา
1 มีตติ้งครั้งหน้า
2 ฮาอย่างไรให้ไม่แป้ก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรียน สมาชิกผู้ทรงเกียรติ  ที่มาใหม่ทุกท่าน  มาถึงแล้ว ก็จับจองหาที่นั่งกันได้เลยนะครับ

และขอสวัสดี ท่านคุณเอ สมาชิกกลุ่มวัยใส  มาช้ากว่ากำหนดการณ์บานเลยนะจ๊ะ
          ในกรณี กำหนดญัตติการประชุม เอาเป็นว่า ให้เป็นไปตาม ทิศทางลม ของผู้อภิปรายว่าจะเอาเรื่องไหนมาถกกัน ขออย่างเดียวคือให้เป็นประโยชน์ในการ ดำเนินนโยบายสมานฉันท์ ของทั้งสองฝ่าย ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2008, 18:56 น. โดย คุณจักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ครับ

ขอบคุณครับ
เรียนท่านปลาทานที่คาวรบ

ไหน ค่ะ

(กล้าจี้กะพี่จักรีคนเดียวนะเนี่ย กร๊าก (เหงื่อแตกพลั่ก))

แต๊งสะล่อดงัฟ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โหความรู้ทั้งนั้นจะโกรธได้ไง

โวย โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ท่านประธานกล่าวโดยไม่ตรงตามแบบฟอร์มที่ท่านประธานวางไว้
ขอให้ท่านประธานจัดการท่านประธานด้วยครับ หมีโหด~

กระผม นายกิ๊ง หัวหน้ากลุ่มกองกำลังปลดปล่อยความใสครับสาด  ลันล้า

มันมีกองกำลังนี้รึเปล่าก็ไม่รู้นะครับ

แต่ผมยึดทางสายกลางว่ะ!!

มัชฌิมาท่านประธาน!!!!  หมีโหด~
เรียนสมาชิกผู้มีเกียรติทุกท่าน

ในฐานะประธานควบคุมการอภิปราย  ขอใช้อำนาจ   ในการเปลี่ยนแปลงข้อตกลงโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า  หมีโหด~
แต่ตอนนี้เปลี่ยนกลับมาเช่นเดิมแล้ว

ขอบคุณครับ

กระผมฝ่ายพิสูจน์อักษร คณะกรรมการกลาง พบว่า...

เรียน สมาชิกผู้ทรงเกียรติ  ที่มาใหม่ทุกท่าน  มาถึงแล้ว ก็จับจองหาที่นั่งกันได้เลยนะครับ

และขอสวัสดี ท่านคุณเอ สมาชิกกลุ่มวัยใส  มาช้ากว่ากำหนดการณ์บานเลยนะจ๊ะ
          ในกรณี กำหนดญัตติการประชุม เอาเป็นว่า ให้เป็นไปตาม ทิศทางลม ของผู้อภิปรายว่าจะเอาเรื่องไหนมาถกกัน ขออย่างเดียวคือให้เป็นประโยชน์ในการ ดำเนินนโยบายสมานฉันท์ ของทั้งสองฝ่าย ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เรียนทั่นประทานที่เคารพ

ขอ'ภัยที่เข้าร่วมประชุมสายไปสองชั่วโมง สิบแปดนาที
ขอนำเรียนต่อทั่นประทานดังนี้ ดั๊นนางสาวดา สมาชิกกองกำลังปลดปล่อย สถานภาพโสด
เข้ามารูดการ์ดเช็คชื่อ แล้วขอตัวไปดื่มกาแฟ พร้อมแวบไปทำธุรกิจส่วนตัว
แล้วจะมาเช็คชื่อใหม่ในการประชุมครั้งหน้าจ้ะ จุ๊บๆ

ด้วยความจันทรโครพอย่างยิ่ง
       ข้าพเจ้า คุณน้องลั่นทม สมาชิก กลุ่มวัยใส จ้ะ

มารายงานว่าขณะนี้ได้มาถึงที่ประชุมแล้วจ้ะ และขอลาไปชมนกชมไม้ในธรรมชาติเป็นเวลา หนึ่งเดือนจ้ะ  ลันล้า

อันบนนี้ดูเหมือนวัยใสจริงๆเลยแฮะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ตังค์ร้อยนึง เมื่อไหร่จะเอามาคืน

ขอบคุณครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 38