หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165914 ครั้ง)
กราบสวัสดี สมาชิกท่านคุณน้องเดือน หนึ่งในแกนนำหลักของฝ่ายกองกำลัง

ขออนุญาตแสดง สัญลักษณ์ทักทายดังนี้ครับ     >.<

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนท่านปลาทานที่คาวรบงับ

>.<

เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรียนท่านปลาทองที่อยู่ในครก
 หมีโหด~ เดี๋ยวจะออกไปนอกบ้านครับ ไปกินหมูกระทะเหมือนกัน  หมีโหด~
บังเอิญจัง
ขอบคุณครับท่านประธาน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรียนท่านประธานที่เราคบ

เราย้ายไปประชุมสมัยวิสมมัญกันที่ร้านหมูกระทะเลยดีไหมจ๊ะ

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนสมาชิกผู้ทรงเกียรติทุกท่าน

กระผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปรายในครั้งนี้ ขอใช้อำนาจประธาน  อวยพรให้สมาชิกทุกท่าน กินกันให้อร่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียน ท่านปลาทานที่คาวรบ

อนึ่งในหน้าแรกนั้น
อุปโลกน์
อารี
และ ชิกกะปู้

นะคะ >.< (เอาซะหน่อย)

แต๊งสะล่อดดด  กรี๊ดดดดด

เรียน คุณสมาชิกผู้จงเกลียด

คงต้องมีเรื่องให้ช่วยแก้อีกเยอะแน่นอน เพราะประธานค่อนข้างชอบใช้คำแปลกๆแล้วพิมพ์ผิดบ่อยๆ(ขนาดไม่แปลกยังผิด) ต้องขออภัย ท่านสมาชิกทุกท่านไว้ตรงนี้ด้วย

และขอใช้อำนาจประธานควบคุมการอภิปรายในการ    ขอบคุณครับ

ท่านประธานที่เคารพ
กระผมขออนุญาตพูดต่อสมาชิกเดือนนะครับ
อร๊าย น่ารัก  นะนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรียน ท่านหมอแมว สมาชิกแพทย์สนามแห่งกองกำลังฯ

กระผม ว่าจะทาบทามท่าน มาเป็นประธานควบคุมการอภิปรายในครั้งนี้ด้วยซักคนนึง ไม่รู้ท่านสมาชิกหมอแมวจะยอมออกจากกองกำลังฯมายืนตรงกลางหรือไม่

ขอบคุณครับ

เรียนท่านประธานที่เข้ารก

คุณหมอแมวเป็นผู้มีอนูปาการณ์(แปลว่าอะไรวะ) ต่อกองกำลังฯอย่างเสมอมา
หากขาดคุณหมอไปกองกำลังฯก็คงเปรียบดังมีหวีแต่หัวล้าน
ทำอะไรคงไม่ดวกดายเหมือนที่ผ่านมา

จึงเรียนมาเพื่อขอลาไปกินข้าวเย็นเช่นกัน

ขอบใจนะซ้าด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เรียนท่านประธานที่เราคบ

ขอให้ลุงอ๋าห์ถอนคำว่าหัวล้านจ้ะ
เพราะหมอแมวอ่อนไหวต่อคำนี้จ้ะ
อ๋อ คำว่าหัวล้านไงจ๊ะ หัวล้าน หัวล้านนนนนน

ถอนได้ไหมจ๊ะ
ถอนจนหมดเลยจ้ะ

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ท่านประธานที่เคารพ
กระผมขออนุญาตพูดต่อสมาชิกเดือนนะครับ
อร๊าย น่ารัก  นะนะ

ท่านปลาทานที่คาวรพ
ข้าพเจ้าขออนุญาตพูดต่อคุณหมอแมวนะจริง

จริงปะคะ อร๊าย เขินค่ะ กร๊าก

ปล. คุณหมอแมวอย่าออกจากกองกำลังน้าาาาาา ฮือๆ~

แต๊งสะล่อดค่ะ ท่านปลาทาน

เรียนท่านประทานครับ

ผมชื่อ เอ็ม ครับ
   จะมาขอสมัคร( อี๋~)เป็นภารโรงครับ หมีโหด~

ขอบคุณครับ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
เรียนท่านประธานที่เข้าพง

ขอฟ้องท่านประธาน ไอ้คุณแอนล้อคุณหมอแมวครับ

ขอบจัยน๊ะห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เรียนท่านสมาชิกทุกท่าน

ในกรณี คำว่า หัวล้าน     ท่านสมาชิกท่านใดจะใช้สิทธิพาดพิงอีกบ้างครับ  ผมจะได้วินิจฉัยทีเดียว

ขอบคุณครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 38