หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165882 ครั้ง)
เรียนท่านประธานที่เคารพนบนอบ

ตูน้าอ๋าห์ ที่ปรึกษาฯแห่งกองกำลังฯ

ขอยาดท่านประธาน ที่ไอ้คุณแอนบอกว่ากระแดะแบบญี่ปุ่น
ูเห็นว่าอาจทำให้เสียความสัมพันธ์อันดีระหว่างประเทศได้
เพราะเป็นการหาว่าญี่ปุ่นเป็นกระแดะ

จึงขอให้มันเอ๊ย ไอ้คุณแอนถอนคำพูดด้วยนะ

แล้วจะหาว่าไม่เตือน

ขอบใจท่านประธาน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณครับ

ผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปรายในครั้งนี้ 

ผมเห็นควรตามคำค้านของ ทางสมาชิกฝ่ายกองกำลังฯ 
ดังนั้น จึงขออนุญาตให้ทางคุณแอน ผู้นำกลุ่มวัยใส  ได้ทำการ ถอนคำพูด ที่ว่าญี่ปุ่นกระแดะ ซะนะครับ

แต่ก่อนอื่น

ผมมีเรื่องใคร่อยากจะเรียน ท่านสมาชิกผู้ทรงเกียรติทุกท่าน หากต้องการโพสต์หรือปั่นอะไรแม้แต่จะหัวเราะให้กระทำการตามแบบฟอร์มดังนี้

// เรียนท่านประธานที่เคารพ
              ข้าฯ นาย/นาง........
                      กร๊าก ยิ้มน่ารัก คริคริ (อิอิ) ฮิ้ววว ปลื้ม โวย
  ขอบคุณท่านประธาน //

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2008, 16:13 น. โดย คุณจักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนท่านประธานที่เคารพ

ข้าฯ นอสอ. ป้าจอย ณ นกสองหัว
                      ขอเรียนให้ทราบว่า ท่านประธานแต่งรูปแบบนี้แล้ว เหมือนสมาชิกแห่งกองกำลังฯ
                      มากๆ เลยนะจ๊ะ ซ้าดดดดดด  อืมมมมห์

ขอบคุณท่านประธาน

เรียนท่านประธานที่เราคบ

โอเคจ้ะ ถอนก็ได้ .. แต่ไม่ถอย

ขอบคุณท่านประธานที่แสดงเจตนาบริสุทธิ์ที่เปลี่ยนภาพลักษณ์ตัวเองออกจากกลุ่มวัยใสจ้ะ
ทั้งนี้ฝ่ายตรงข้ามจะได้มั่นใจว่า กกต เป็นกลางจ้ะ (เดี๋ยวมันก็หาเรื่องเล่นงานอีกจนได้ ดูอย่างที่บุรีรัมย์สิ)

ขอบคุณท่านประธานจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เรียน ท่านประธานที่เคารพ

ข้าฯ สหายจอน กองหนุนแห่งกองกำลังปลดปล่อยฯ

สังเกตจากการแสดงตนของได้กระแดะอย่างน่าตบคว่ำของคุณแอน นังผู้นำกลุ่มวัยใส

ข้าฯ เห็นว่าคุณแอน นังผู้นำกลุ่มวัยใส มีบุคลิกคล้ายคลึงกับสตรีวัยค่อนคนนางหนึ่งที่ข้าฯ คิดว่าหลาย ๆ ท่านคงรู้จักกันดี

จึงเกิดความสงสัยใคร่รู้ว่า คุณแอน นังผู้นำกลุ่มวัยใสมีความเกี่ยวพันทางสายเลือดกับสตรีนางนี้หรือไม่

แลข้าฯ กังขาว่า ถ้าคุณแอน นังผู้นำกลุ่มวัยใสเกี่ยวพันทางสายเลือดกับสตรีนางนี้จริง คุณแอนเธอจะยังมีคุณสมบัติทางเชื้อชาติและสัญชาติตามข้อบัญญัติของบอร์ดฟอนต์แห่งนี้ (ถ้ามี) หรือไม่

ด้วยความเคารพ

งบน้อย

ไม่รู้จักว่ะอุ้ย ใครเหรอจ๊ะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
       ข้าพเจ้า คุณเต่า เลขาธิการ กลุ่มวัยใส จ้ะ

มารายงานว่าขณะนี้ได้มาถึงที่ประชุมแล้วจ้ะ  ลันล้า

กระผม เอิร์ธ ไม่มีสังกัด
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

ข้าฯ สหายจอน กองหนุนแห่งกองกำลังปลดปล่อยฯ

คุณแอน นังผู้นำกลุ่มวัยใสยังไม่ได้ดูแฮรี่ภาค 5 เหรอ ง่ะ

ขอบคุณท่านประธานสาดดดดด

งบน้อย

ฉันดูแค่ภาคหนึ่งภาคเดียวก็หลับแล้วจ้ะ
สงสัยเข้าไม่ถึงวรรณกรมสุดฮิตเรื่องนี้เลยไม่อินเลย ง่ะ
แล้วนี่เราจะมาคุยกันผ่านท่านประธานทำไมเนี่ย นัดเจอตัวตัวเลยดีกว่าไหมจ๊ะ

ข้าพเจ้าเป็นแมวสีดำตัวหนึ่งมีลักษณะนิสัยเป็นแมวเงียบ
มักกากบาทช่องไม่ลงคะแนนเสียงในบัตรเลือกตั้ง
จึงจะขอชมการอภิปรายอยู่เงียบๆและจะไม่ขำเสียงดัง
เรียนมาเพื่อโปรดพิจารณาอนุญาต
       กระผม เอิร์ธ ไม่มีสังกัด

ทำไมรูปท่านประทาน น่า.... ขึ้นทุกทีๆไม่ทราบขอรับ ตอนแรกโลกยังไม่สีชมพูดเลย  ยิ้มน่ารัก

//ใครตัดหน้าเฟะ  ง่ะ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เรียนท่านประธาน

ตูขี้เกียจพิมพ์ตามแบบฟอร์มมากเลยให้ตายสิ กร๊าก
มาบอกแค่นี้แหละ

ขอบใจท่านประธาน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

น้าอ๋าห์ คาราบานใช้กลยุทธ์รหัส Ctrl+A, Ctrl+C, CTRL+V จะสะดวกมาก ๆ ครับ หมีโหด~

ขอบคุณท่านประธานสาดดดดด

งบน้อย
จากข้อบัญญัติ ตามกฏที่ทาง บอร์ดได้มีไว้ บรรทัดที่ 4 วรรคที่สอง ตอนที่ 5 บรรณที่ 6  ตัวอักษรที่ 4  

กระผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปรายในครั้งนี้  ขอเรียนว่า ข้อห้ามที่ว่าด้วย เรื่องความตอแหลของสมาชิกแต่ละท่าน
ไม่มีอยู่ในบทบัญญัติ ของบอร์ดแต่ประการใดครับ    
ดังนั้นจึงเห็นควรให้แหล กันต่อไปได้

และ ด้วยดุลยพินิจของประธานสุดหล่อในกรณี ที่ ท่านสมาชิก ผุ้เข้ามารับฟัง ต้องการ จะฟังเพียงอย่างเดียว
กระผมก็ทำการอนุมัติตามคำขอนั้นครับ

เรียน สมาชิกลุงอ๋า ที่ปรึกษา ฝ่ายกองกำลัง กระผมในฐานะ ประธานควบคุมดูแลการอภิปราย ขออนุมัติ ให้พิมพ์อย่างย่อๆได้ ตามเห็นสมควร ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2008, 16:31 น. โดย คุณจักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 38