หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165864 ครั้ง)
กระพ้มใช้ออฟฟิศ 2003 ครับ  ฮือๆ~
ก็โหลด Office 2007 มาใช้สิครับ ฮี่ๆ
ปล หลล.ก็มี
คอมบ้านแมครับไม่ไหว เก่าแล้ว แค่เปิด 2003 ก็ไม่อยากเปิดโปรแกรมอื่นแล้ว

firefox แครชกันนับไม่ถ้วน ฮ่าๆ ฮือๆ
ประธานกำลังหาอยู่เลยครับ

แต่อยากได้เป็นตึกแถว 3 ชั้น ชั้นล่างทำห้องหนังสือชั้นสองเอาไว้ทำงาน ชั้นสามเอาไว้นอน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ซื้อเตียงใหญ่ๆเลยนะ หรือชอบนอนบนพรม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรุณาเป๋กลับด่วน
เรียน ท่านประธาน
เดี๋ยวเรามาอภิปรายกันต่อดีกว่า
เรียนท่านประธานที่เราคบ

อิ่มจัง จุ๊บๆ  ลันล้า

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า
เรียนท่านประทานที่เคารพ
ขอบอกแอนหน่อยว่าปิยะมันเอาแบบฟอร์มแกไปใช้แล้ว
ขอบคุณ
สงสัยจู๋นี้ จะถูกจริตเด็กๆ วะ

สองคนข้างบน อายุรวมกัน ยังไม่เท่าตูเลย  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เกรียนท่านประธานที่เคารพ

ใครวะ

ติ่งหู

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนท่านประธานที่เคารพ
เราๆ ก็ห่างหายจากสภาไปตั้งนาน
น่าจะมีการทำสไลด์สรุปการตั้งกระจู๋ถามทางการเมียต่างๆ ประเด็นทางการเมียและอื่นๆ
ดีไหมครับ
ด้วยความเคารพครับทั่นประธาน
ขออนุญาตขุดครับ

เนื่องด้วยสถานการณ์บ้านเมืองในปัจจุบันทำท่าจะไม่สงบ เราจึงควรเปิดโมะเจรจากันครับ

ไม่ทราบว่ามีตัวแทนฝ่ายแดงอยู่แถวนี้ไหมครับ
ทั่นประธานเรียกให้หน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขออนุญาตครับท่านประธาน

ด้วยความเคารพ หลายๆ ครั้งเลยครับ

ขอยาดบอกว่า ทั่นแอนกำลังจะเริ่มด่าครับ

เพราะคนดีๆ เขาไม่ขึ้นต้นด้วยความเคารพหรอกครับ นอกจากจะเริ่มหลอกด่า
ด้วยความเคารพครับ

ปล. ด้วยความเคารพอีกที

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ่อ ขอโทษนะครับ ด้วยความเราคพครับ ขอพูดหน่อยนะครับ ท่านเห็นต่างได้นะครับ น้องดำเหงื่อตก

ด้วยความเคารพครับทั่นประธาน
กระพ้มขอใช้สิทพาดพิงครับ

ยักษ์แอนนนนนได้เริ่มหลอกด่าแล้วขรั่บ
ด่าชื่อพ่อด้วยขรั่บ
แดงมันชื่อพ่อกระพ้มนะขรั่บทั่นประธาน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ชื่อแม่กระพ้มด้วยนะขรั่บทั่นประธาน  โวย
หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38