หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165874 ครั้ง)
เร็วๆนะ ไม่อยากคอย อารมณ์เสีย ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แหม นังนี่ ให้เดี๊ยนสร้างภาพก่อนสิยะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สร้างภ่งสร้างภาพอะไรของหล่อน เดี๋ยวพวกกระเทยอื่นก็หาว่าชั้นปั่นหรอก ชั้นหน้าบางนะยะ ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เรียน ท่านผู้ประท้วงครับ  เดี๋ยวประเทย เอ้ย!! ประธาน ต้องขอร้องให้ท่านผู้ประเทย เอ้ย!! ผู้ประท้วง 
ส่ง จมล. มาคุยกันแล้วละนะยะ เอ้ย!! นะครับ   เดี๋ยวท่านอื่นจะเข้าใจผิดประธานไปกันใหญ่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาจีบกันในสภา มีผู้ชมทางบ้านดูอยู่เยอะนะครับ น้องดำ

กระผมมีหลักฐานจะมาแสดงให้ทุกคนได้รับชม

หลักฐานไม่เป็นผลครับ
เพราะประธานแปลภาษาอังกฤษไม่ออก (จริงจัง)

แวะมาแปลให้ท่านประธานครับ

กระผมมีหลักฐานจะมาแสดงให้ทุกคนได้รับชม

แปลได้ความว่า

"รัก ร่วมเพศ มัน(ส์) สุดยอดดดด"

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
SAPAF0NT
        ตัวสรุปญัติและ List กาถอดถอน
DOWNLOAD เลย!
//แก้ชื่อไฟล์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2009, 10:01 น. โดย แทนครับ! » บันทึกการเข้า
โหลดไม่ผ่านครับ ท่านสมาชิกผู้ทรงเกียรติ์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ต้องตั้งชื่อซิปเป็นภาษาอังกฤษนะน้อง
แล้วประเด็นเรื่องถอกถอนยักษ์ถึงไหนแล้วครับ  ง่ะ

ตรงนี้เดี๊ยนว่าน้องแทนน่าถอนคำพูดนะเคอะ  อ๊าง~
พิมพ์ผิดใช่ไม๊ .. ไม่ใช่มุกใช่ป่าว..

เพิ่งรู้ว่า PowerPoint ทำแบบนั้นได้ด้วย กร๊าก
แล้วก็ญัตตินะ ไม่ใช่ญัติ แป๊ะยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2009, 21:53 น. โดย ☼ ~HG~ ☼ » บันทึกการเข้า

กระพ้มใช้ออฟฟิศ 2003 ครับ  ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
จากการศึกษาหลักฐานทางประวัติศาสตร์
สำนักงานสองพันสาม เป็นเครื่องมือสำคัญที่มีอิทธิพลอย่างสูงในสมัยที่อาณาจักรละโวุ้่รุ่งเรือง  เจ๋ง
หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38