หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165918 ครั้ง)
สั้นๆ ก็

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่านประธานที่เราคบ
ตกลงเว็บฟอนต์ปกครองภายใต้ระบอบอะไรกันแน่ครับ  งง ง่ะ
แน่นอน ต้องยักษาธิปไตยสิ อืมมมมห์
ไม่งั้นตูโดนเด้งไปนานแล้ว อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เด้งซ้าย เด้งขวา เด้งหน้า เด้งหลัง น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

แล้วคำสั่ง "สลับที่เดี๋ยวนี้" ล่ะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เกรียนหลาบท่านประธานที่เคารพ
กระพ้มลุงเป็ดสมาชิกฟ้อนต์จากเมืองละโว้

ไอ้เรื่องคู่สมรสของยักษ์นี่มันเป็นประเด็นวนเวียนอยู่ใรสภามาหลายทีแล้ว
แต่ยังไม่ได้รับการชี้แจงใดๆ ที่จะมีผลอันน่าพอใจ

กระพ้มว่าประเด็นนี้ ตกๆ ไปเลยมั้ยกรั๊บ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ถอนเดี๋ยวนี้นะครับ ผมบอกให้ถอน หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กรุณานั่งลงก่อนครับ
ผมไม่นั่ง หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 ง่ะ ยืนถอนเมื่อยนะ
ไม่นั่ง งั้นก็ยืนไปครับ

(แหม มุกปู่ชัยนี่คลาสสิกจริงๆ)

แน่จริงลองพูดเองแบบไม่ใช้สคริปสิคะ  ดิชั้นเชื่อว่า คุณไม่สามารถพูดเองได้ ถ้าไม่มีคนเขียนสคริปให้

เพราะถ้าพูดเอง น่าจะนอบน้อมกว่านี้ หมีโหด~

ไม่นะ
หลักฐานผมมีเป็นตั้ง
เชื่อตูสิ  โวย
เชื่อตูสิว่าไม่น่าไว้วางวางใจจริงๆ
หลักฐานผมมีแต่พูดไปก็ไม่เชื่อหรอก
อย่าอคติกันสิครับ
เชื่อตูเซ่  โวย

อ้าวนึกว่าจู๋เกรียน  น้องดำ

จะปิดการลงคะแนนอภิปรายไม่ไว่วางใจ ในเวลา 10:00 น นะครับ
เรียนท่านธระปานที่เคารพ
แอบอ้าง
นอกจากนี้ยังมีการประพฤติที่ส่อไปในทางมิชอบ
โดยการนำไฟล์ภาพไปฟอกหมุนเวียนในเว็บอื่นเพื่อหลีกเลี่ยงการตรวจสอบแซนวิชภายในเว็บด้วยครับ
จากนั้นก็ขึ้นป้ายให้สาวกต้องอัพเกรดเป็น F0nt Pro เพื่อให้ใช้งานได้ปกติ

ทุกท่านโปรดพิจารณาด้วยครับ

ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มี.ค. 2009, 09:36 น. โดย ชายเต่า » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 38