หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165861 ครั้ง)

ใต้ใบกล้วยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โดยขอเชิญโหวตอภิปรายได้ที่ลิงค์ด้านล่าง

ยักษ์     ป๋าเลย์     เดือน     หมอแมว     สาม

นี่ครับท่านประธาน

โอ้ว ทันสมัยมากเลยครับ
ขอบคุณครับ  อวัยวะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
\ น้องดำ  กระผม นายบักโอ สมาชิกสภาฟอนต์ จังหวัดอุดรธานี
พรรคความหวังแผ่นดินประชาธิปไตยรวมใจเพื่อไทยประชาราษสามัคคี

ขอยื่น ถอด ถอนยักษ์ เนื่องจาก ทำหน้าที่แต่ในนาม ไม่ได้มีอำนาจยักษ์โดยสุจริต
เพราะมีผู้คุมอำนาจอยู่เบื้องหลัง เป็นเพียงนอมินี คอยทำตามการสั่งการ

ขออนุญาติท่านประธานใช้หลักฐานภาพประกอบ

ขอให้ยักษ์ชี้แจงด้วย หากคำชี้แจงไม่สมเหตุสมผล ผมจะนำเรื่องนี้ยื่นเสนอ กกต. ปปช. รปภ. สปช. และ กกน.
ให้มีคำสั่ง ยุบยักษ์

ปล. หากคำพูดผมเกิดไปพาดพิงถึงใคร จะให้ผมถอน กรุณาเตรียมมะขามเปียกมาให้ด้วย

ขอให้ผู้อภิปรายระบุด้วยครับ ว่าใครเป็น ยักษ์ตัวจริงที่อยู่นอกสภาแห่งนี้  คนที่เขาดูกันทั้งบ้านทั้งเมืองจะได้ไม่เข้าใจผิด
ถ้าจะให้ผมไปรอฟังโฟนอิน ผมไม่รอนะครับ  โปรดระบุชื่อเลยครับ หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
การตอบนั้นตอบได้หลายแบบนะครับ

เพราะฉะนั้นทางฝั่งผมขอตอบเป็นปริศนาธรรม หมีโหด~

\ น้องดำ  กระผม นายบักโอ สมาชิกสภาฟอนต์ จังหวัดอุดรธานี
พรรคความหวังแผ่นดินประชาธิปไตยรวมใจเพื่อไทยประชาราษสามัคคี

ขอยื่น ถอด ถอนยักษ์ เนื่องจาก ทำหน้าที่แต่ในนาม ไม่ได้มีอำนาจยักษ์โดยสุจริต
เพราะมีผู้คุมอำนาจอยู่เบื้องหลัง เป็นเพียงนอมินี คอยทำตามการสั่งการ

ขออนุญาติท่านประธานใช้หลักฐานภาพประกอบ

ขอให้ยักษ์ชี้แจงด้วย หากคำชี้แจงไม่สมเหตุสมผล ผมจะนำเรื่องนี้ยื่นเสนอ กกต. ปปช. รปภ. สปช. และ กกน.
ให้มีคำสั่ง ยุบยักษ์

ปล. หากคำพูดผมเกิดไปพาดพิงถึงใคร จะให้ผมถอน กรุณาเตรียมมะขามเปียกมาให้ด้วย

มีมูลให้น่าเชื่อครับ หมีโหด~/
 น้องดำ กราบเรียนท่านประธาน กระผ้ม นายบักโอ สมาชิกสภาฟอนต์ จังหวัดอุดรธานี
พรรคความหวังแผ่นดินประชาธิปไตยรวมใจ.....  ง่ะ จำไม่ได้

หลักฐานในมือผมยังมีอีกเยอะครับ ยังไม่อยากนำมาเปิดเผย
คาดว่าถ้าหน่วยงานต่างๆที่ผมกล่าวมา สาวไส้ก็คงเจออีกเยอะครับ
แต่อย่างที่บอกรอฟังคำชี้แจงของ ฯพณฯ ยักษ์ ก่อน

ยังมีเรื่อง น้องมล น้องจอย น้องแนน อีก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าว จริงเหรอ?  เกิดงูเห่าแน่ละคราวนี้

กร๊าก

เห็นว่าทั่นยักษ์ทำประกันชีวิตไว้แล้วด่วย

มูลค่า 3,000,000 บาท !!!

เดี๋ยวครับท่านสมาชิก  

ที่กล่าวหา มีมูล มีหลักฐานก็เอามาแสดงนะครับ

ยังมีเรื่อง น้องมล น้องจอย น้องแนน อีก

โวย นี่เล่นกันแรงขนาดนี้เลยรึเนี่ย
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 38