หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165841 ครั้ง)
เล่นงี้แล้วจะมีใครเก็ตไหมครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขออนุญาตฮาครับ  กร๊าก

กระผ๊มมีแหล่งอ้างอิงครับไปที่ iannnnn.com ได้เลยครั๊บ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ท่านรับประทานครับ

ผมขอใช้สิทธิ์พาดพิง โวย
บล็อกไอ้แอนนนนนเขาดีจริงๆ ครับ
ขนาดดองจนเปรี้ยวก็ยังมีคนอ่านนะครับ
นี่ไม่ได้จะมาโฆษณานะครับ

ขอบกางเกงในครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่านสมาชิก
 ถอนเถอะเนอะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ขอค้านครับ

ไหนแหนบ!!

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนสมาชิก ฝั่ง พันทะเมือก

คุณกำลังกล่าวผาดพิงคนไม่มีดั่งนะครับ  อะไรแหมบๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ค้านครับ
ท่านสมาชิกแหมบแหนบไม่อยู่ในสภา ด้วยอยู่ที่ฟาร์มหมูนุ่ม โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ท่านประทานสี่มื้อครบ

จะผาด จะดั่ง ดั๊นสับสนฮ่ะ  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
ท่านประทานคะ

มันเป็นอะไร

เป็นเฉพาะ IE  ง่ะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ท่านประทานที่ไหนดี

เล่นกันอย่างนี้นี่เองเหรอคะ  กร๊าก

ด้วยควายรัก  เกย์ออก

//ปล.อัยย์
ของพี่ก็ IE นะ แต่ไม่เป็นแฮะ
เรียนท่างสมาชิกอัยย์

มันเป็นดอกคุณนายตื่นสาย ถ้าสีจอไม่เพี้ยนคงเป็นสีแดง

ด้วยความเคารพ

เห็นควรด้วยกับสมาชิกป้าจอยครับ
 กร๊าก

เอ่อ......โปรดอยุ่ในความสงบ   เราจะแก้ปัญหาบ้านเมืองนะครับ   

ว่าแต่ บอร์ดล่มวันนั้น โทษใครดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ย. 2008, 10:42 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

เรียนท่านประธานที่เราคบ

บอร์ดล่มวันนั้น ต้องโทษ  ตัมวัน

ด้วยความไร้เครา
เรียนท่านสมาชิก พี่กรี

คาดว่าผิดที่แก็สโซฮอล และปัญหาโรคร้อนครับ

ฟ้องมันเลยครับ  

ด้วนความเกาลัด
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 38