หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165947 ครั้ง)
สรุปว่าตอนนี้ถอดถอนกันหรือยังครับ น้องดำ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
จะถอนหรือไม่ถอนคงต้อไปคุยกันที่กระจู๋ขน
บางทีโกนอาจจะเจ็บน้อยกว่า
 น้องดำ

แล้วตกลงถูไม่ถูครับ หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อันนี้น่าเอามาเป็นญัตติอภิปรายสมัยหน้าเลยนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ท่านประธานทำกันเกินไปหรือเปล่า
พูดผิดนิดเดียว ถึงกับถอดถอนไส้กันเลย  โวย
ขอคืนเถอะ  ฮือๆ~
เรียน ท่านประธานที่เคารพ
ผม ศิระกร ลำใย จากพรรคปชป
ขออภิปรายเกี่ยวกับการสลาย Malware
ซึ่งได้มีการใช้กำลังรุนแรง โดยการฟอร์แมต Server ใหม่และทำการแอด User ไป ซึ่งถือว่ารุนแรงอย่างยิ่ง
ถึงแม้ว่าไวรัสจะทุบขาเมนบอร์ดเพื่อบุกเข้าไปทำลาย CPU
แต่การฟอร์แมตก็ถือว่าร้ายแรงอยู่ดี
ซึ่งเราได้นำ Log File มาเผยแพร่ด้วย
โดย
Log1.txt - Log ก่อนโดนฟอร์แมต
Log2.txt - Log หลังฟอร์แมตและขณะลง Ubuntu
นี่มันคลิปตัดต่อครับท่านประกิน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทาน  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมคิดว่านั่นคลิปจริงครับท่าน

แล้วเหตุไฉน ท่านยักษมนตรี ถึงไม่เอาคลิปมาโต้แย้งล่ะครับ

ให้ดูภาพก่อนเหตุการณ์กับภาพหลังเหตุการณ์เท่านั้นเอง หมีโหด~

นี่มันคลิปตัดต่อครับท่านประกิน
ตอดๆๆๆ
ผมขอประท้วงครับ
พี่แอนมีหลักฐานไหมครับ
 กร๊าก
ไม่มีครับ มีแต่หลักแถ

ตอดๆๆๆ มันเสียงอะไรครับ โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ปุ่มประท้วงไง   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
พี่บวบครับ
พี่อยู่ในสภามาเป็นปี ยังไม่รู้จักปุ่มประท้วงเหรอครับ
ที่พี่ไม่รู้จัก เพราะว่าเวลาใครพูดอะไรก็ "ใช่ ใช่ครับ เห็นด้วยครับ" ใช่ไม๊ครับ กร๊าก
 ไหว้ (ใส่ไว้ จะได้ไม่ดูลามปาม)
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 38