หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165913 ครั้ง)
เรียนท่านประธานที่เราคบ

แสดงว่าฉันสามารถหัวเราะโฮะๆๆ ได้เหมือนเดิมใช่ไหมจ๊ะ ลันล้า

ขอบคุณทำไมบ่อยๆ เนี่ย จ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียน ท่านประธานที่เคารพ

ข้าฯ สหายปิ๊ก แห่งกองหนุนแห่งกองกำลังปลดปล่อยฯ

เข้ามารายงาน ณ สภาแห่งนี้แล้ว เผื่อมีการนับองค์ประชุม

และขอคัดค้านการนัดประชุม(กึ่งแชท)
ในเวลา 19.00 เพราะข้าฯ อยู่บ้าน ไม่สามารถเข้าร่วมประชุมได้

ขอยื่นคำค้านให้อภิปรายกันในเวลาราชการด้วย

ขอบคุณท่านประธานแสดดดดดด

เรียนท่านผู้นำกลุ่มวัยใส  

ท่านสามารถหัวเราะอย่างไรก็ได้ครับ ตราบเมื่อยังไม่มีใครค้านท่าน

ตอนนี้ยังไม่ถึง วาระการประชุม เพียงแค่รวบรวมสมาชิกให้รู้จักหน้าคาดตากันก่อน เพราะ ลำดับต่อจากนี้ไปผม จะต้องเชิญท่านผู้นำฝ่ายกองกำลังขึ้นมาอภิปรายก่อนเป็นท่านแรกนะครับ แตรุ้สึกว่าท่านจะกำลังเดินทางมา รอกันซักหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เออว่ะ แล้วไหงฝ่ายค้านในสภานี้คนเยอะกว่าฝ่ายรัฐบาลเนี่ย ง่ะ หา จ๊ะ

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนท่านประธานที่เคารพ

ท่านประธานแก้คำว่าหัวเราซะแล้ว  ฮือๆ~

ขอบคุณท่านประธาน  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก กร๊าก

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ฉันมีงานยุ่งมาก อาจมาร่วมประชุมไม่ได้จ้ะ  ลันล้า

ขอบคุณจ้ะท่านประธาน
เรียนสมาชิกผู้มีเกียรติทุกท่าน
ตอนนี้ผมรับสมัคร ประธานผู้ทำหน้าที่ควบคุมการปภิปราย อีกซักคนดีมั้ยครับ ใครรู้ตัวว่าตัวเองมีคุณสมบัติว่า เป็นกลางทางการเมือง เชิญได้นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แล้วก่อนหน้านี้เราเรียนประธานที่ไม่มีตัวตนใช่มั้ยแสดดด โวย

ขอบคุณ
เรียนท่านประธานที่อยากจะเคารพ

รับนกสองหัว เป็นกรรมการไหมจ๊ะ ซ้าดดดดด

ขอบคุณท่านประธาน
มารายงานตัวค่ะท่านประธาน ยิ้มน่ารัก

คุณโบว์ไม่ขอบคุณท่านประธานค่ะ  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะท่านประธาน

Las Noches Rubicundior
เรียนสมาชิก คุณเจ๊เฟิร์น
    (เหงื่อแตกพลั่ก)       ม...มะ ต้องก็ได้ค  คะ ..ครับ

ท่านประธานกล้าหือเหรอคะ
ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก

โดนตัดหน้า

สอนท่านประธาน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอบใจท่านประธาน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 38