หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165872 ครั้ง)
เรียนท่านปลาทองที่อยู่ในครก
กลับมาจากกินหมูกะทะแล้วครับ แต่เดี๋ยวจะดูหนังแผ่นที่ซื้อมา
จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรียนท่านประธานที่เราคบ

อิ่มจัง จุ๊บๆ  ลันล้า

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียนท่านปลาทองที่อยู่ในครก
ผมเพิ่งสังเกตเห็น(หรือเคยเห็นแล้วก็ไม่รู้)
ตอนนี้ผมเป็นมังกรครับ
ขอบคุณท่านประธาน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรียนท่านสมาชิกทุกท่านต้องอยู่ในความสงบนะครับ กระผมในฐานะประธาน ต้องทำหน้าที่ในการสอดส่ายดูแล ให้เป็นไปตามญัตติ
เรื่องการรังแกหมีนี่เดี๋ยวผมจะเสนอให้ร่างเป็นกฏหมาย ไปเลยนะครับ

และเรียนไปถึง ท่านสมาชิก pc (สหายแมก) ขอใช้อำนาจประธานในการอวยพรให้หลับฝันดีครับ

เรียน สมาชิก ท่านลุงอ๋าที่ปรึกษาแห่งกองกำลัง    

ตอนนี้กระผมคงต้องรอให้ สมาชิกท่านอื่นๆ เช่น สหายกัมส์ และคนอื่นๆที่เข้าข่าย  
          มาใช้สิทธิพาดพิง  ก่อนนะครับ ใจเย็นๆ เดี๋ยวผมจะได้วินิจฉัย ทีเดียว ว่าจะให้ถอนหรือไม่ถอน

ขอบคุณครับ    

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รทปธทคร.

ขอขอบพระคุณค่ะที่รับเรื่องไปพิจารณา
ดังนั้นทางหมีโหดแฟนคลับใคร่ขอมอบสินนำใจใต้โต๊ะ มูลค่า 200 ล้านค่ะ  ไหว้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมไม่รับครับ กรุณา โอนเข้าบัญชีดีกว่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนทั่นประธานอ๊บๆ

หมีล้อหมอแมวครับ มีคำว่าล้าน

ขอบใจซ้าดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เรียนท่าประธาน
ข้านางสาวกาปุก เสนาธิการ แห่งกองกำลังปลดปล่อยประจำราชอาณาจักร
สืบเนื่องด้วย ข้าได้เล็งเห็น ความไม่โปร่งแสง ในการจัดตั้งประธานสภา
ด้วยการใช้ภาพรีทัช ตัดแปะ และแอบเห็นความวิ้งๆ เพื่อพลังแอบแฝงพลังประชาชนกลุ่มวัยใส
อยู่ด้านหลังของท่านประธาน จึงขอขอเสียงโหวต
จากทุกท่าน เพื่อจัดตั้งมติไม่ไว้วางใจ ท่านประธาน
ณ เวลาที่ทุกท่านเห็นสมควร

มีใครข้องใจท่านประธานไหม สาดดดด  โวย
เรียนทั่นประธานอ๊บๆ

หมีล้อหมอแมวครับ มีคำว่าล้าน

ขอบใจซ้าดดด

ขอค้านค่ะ
อรพูดว่าล้าน ไม่ได้พูดว่าเถิก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เรียน ท่านเสนา วังหิน ท่านกาปุก แห่งกองกำลังฯ  

ผมจะรับไว้พิจารณา นะครับ  อ้าวเอ้ย หมายถึงผมนี่นา  

งั้น ผมขอใช้อำนาจประธาน ในการแก้ตัวว่าผม เป็นกลางทางการเมืองแน่นอน จ้ะ เอ้ย!! ครับ

ขอบคุณครับ

เศร้า

เรียน คุณประธะานที่น่ารักจะ  ลันล้า

มายืนยันว่าประธานเป็นกลางจะ  ลันล้า ลันล้า

จ๊ะ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรียน สมาชิกสภาผู้ทรงเกียรติทุกท่าน  

ณ เวลาต่อจากนี้ ก็เป็นเวลาของการอภิปรายแล้ว ผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปราย จึงใคร่ขอเชิญ  ฝ่าย กองกำลังฯ

ขอเรียนเชิญท่านหมอแมว  แพทย์สนามกองกำลังปลดปล่อย และ ที่ปรึกษาอสวุโส ท่านลุงอ๋าห์  ขึ้นมาอภิปราย ในญัตติ   อะไรก็ได้ ที่คิดว่าไม่เห็นด้วยต่อการใช้อำนาจของฝ่ายรัฐบวมกลุ่มวัยใส  หมั่นใส้อะไรตรงไหนคิดอะไร เอาเลยครับเต็มที่ ............. หมีโหด~

เรียนเชิญครับ

เชิญเลียครับ

เลียท่านประธาน

และเรียนไปถึง ท่านสมาชิก pc (สหายแมก)

อันนี้ฮาจ้ะ คริคริ

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 38