หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋ด่าแม่ แต่เจอไก่?  (อ่าน 14739 ครั้ง)
สงสัยช่วงนี้ผมจะอยู่หน้าคอมเยอะไป  (เหงื่อแตกพลั่ก)

โว้ ถ้าไม่ได้ติดตามจะฮามั้ยเนี่ย  กร๊าก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
บวกเก้อเลย แบบว่าตอบโดนใจมาก กร๊าก
แอบคาดเดาไปก่อนเล็กน้อย ว่าพี่เก้อสุดเท่
น่าจะมาแนว นิ่งสงบสยบทุกความเคลื่อนไหว
แต่คำว่า ตบมันเลย นี่เหมือนหนังหักมุม
คำตอบเก้อ นี่หักทั้งขอบ ทั้งเส้น ทั้งยวง

สิ่งที่ทำไปแล้ว และคงเรียกคืนมาไม่ได้
ก็คือเมล์ไปหาน้องเค้า บอกให้เค้าเลิกทำร้ายครอบครัวเราสักที
ผลตอบรับ ไวมาก 3 ชม. เอง สายตรงด่วนจากญี่ปุ่น

หนูไม่ได้ทำพี่  ง่ะ

ร้องไห้เป็นวรรคเป็นเวร จากจะด่า กลายเป็นปลอบ
และขอโทษมันไปเฉย ตูแพ้น้ำตาจริงๆ เฮ้อ  ฮือๆ~

แถมไปด่าพี่แกซะยืดยาว แบบสงวนนามในHI5
ก็ต้องไปถอนสมอรบออกหมด น้องแกยื่นคำขาด
ว่า ไม่ไหวแล้ว จะไม่กลับไปเรียนแล้ว
สมองส่วนนางเอก กบสุวนันท์ มีเสียงวิ้งๆ ว่า
จะทำลายอนาคตเด็ก เพราะคำด่าเพื่อความสะใจเหรอ
อายุสิบแปดแล้วนะเอ็งอ่ะ อ่ะ อ่ะ อ่ะ อ่ะ..
สมองส่วนซาตาน บอกว่า ช่างมันเด้ ไม่ใช่เงินเรา
แต่ด้วยความที่ เสียงเอ๊คโค่ อ่ะ อ่ะ อ่ะ มันตามหลอกหลอน
ตูเลยต้องไปลบในฮัลโหลห้า ออกหมด
แล้วเปลี่ยนเป็นคำขอโทษแทน แถมต้องไปกินข้าว
กับที่บ้านน้องเค้า เพื่อไปพบคุณพ่อ คุณแม่
เพื่อขอโทษ กับคำพูดที่ด่าพวกเค้าไปว่า
บ้านนี้หมดทางเยียวสมควรพบจิตแพทย์
เพราะพ่อ แม่ พี่สาว อ่านข้อความนั้นหมดแล้ว ฮือๆ~

คำพูดเป็นนายคน ต้องท่องให้ขึ้นใจสักล้านรอบ
แต่ของปุกดูเหมือนจะหักมุมยิ่งกว่านะ
จากหนังบู๊กลายเป็นหนังครอบครัว ฉายหนังผิดม้วนป่าวเนี่ย กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM

หนูไม่ได้ทำพี่  ง่ะ

แล้วใครทำวะ  โวย

อ้าว

สงสัยเหมือนลุงณตเลยครับ

งบน้อย
อ้าว

สงสัยเหมือนพี่อุ้ยเลยค่ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เอาเหอะ
ปลงๆ ให้อภัยได้ก็ให้อภัยกันดีแล้วล่ะปุกเอ๊ย
ผลบุญจะส่งให้เราอิ่มหมูปากมัน

อย่าลืมตบก่อนนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

แถมต้องไปกินข้าว
กับที่บ้านน้องเค้า เพื่อไปพบคุณพ่อ คุณแม่
เพื่อขอโทษ

กระโดดขึ้นโต๊ะแล้วด่าโคตรเลยค่ะ  โวย

อ้าวเกินไปเหรอ  ไอ้มืดหมี
จริงๆแล้วเราทำตัวเป็นนางเอกแล้วก็ว่าง่ายๆก็ดีนะคนอื่นจะได้มองเราดีๆไง
แต่ในใจไฟสุมอกน่าดู  กร๊าก

เพิ่มปล. พี่เอกบอกว่าให้เอาขี้ใส่ถุงแล้วจุดไฟไปโยนไว้หน้าบ้านเลยค่ะ มันจะได้เหยียบๆดับไฟ กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แค้น ๆ ไปเหอะครับ

เป็นแม่พระบ่อย ๆ ไม่ดีนะครับ พอถึงวันนึงมันคงระเบิดจนได้  ฮิ้ววว
แค้น ๆ ไปเหอะครับ

เป็นแม่พระบ่อย ๆ ไม่ดีนะครับ พอถึงวันนึงมันคงระเบิดจนได้  ฮิ้ววว

เห็นด้วยค่ะ หมีโหด~
ปัญหาไร้สาระพวกนี้ นานาว่าแก้ได้โดยการไม่สนใจนะ
แต่ไม่ใช่อดทนนะเอ้อ  หมีโหด~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยังวเหลือปมปริศนาเรื่องเพื่อนอีกอย่างตามที่ข้างบนสงสัยเลยครับ
ถ้าหนูไม่ได้ทำแล้วใครทำครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

น้องมันใช้ id ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรวดน้ำอุิทิศส่วนกุศลไปให้มันเถอะค่ะคุณปุก ให้มันไปสู่สุขติ  ไหว้

แป๊ว แป๊ว ป่อย ....
สรุปจนบัดนี้เรื่องจู๋ด่าแม่ ได้ตกไป
ด้วยอำนาจมืดจากเบื้องบน เบื้องสูง และต่ำ
ระดมโทรกันเหมือนเป็นญาติสมัคร
วันนี้หลายสิบมิสคอล จากหลากวงการ
ทั้ง แม่ พี่ น้อง เพื่อน คนใช้ คนขับรถ
ฮ่วย

เลยตัดสินใจว่า ไปตามหาไก่ที่หายไปแทนน่าจะเวิร์ค
ไม่หาวิธีเอาคืนละ ตัดจบ กร๊าก

ตบมันเลยครับ มันมาด่าแม่ไก่  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4