หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: งานศิลปะของเด็กน้อย  (อ่าน 21716 ครั้ง)
เห็นที่จักรีโพสแล้ว คิดถึงผนังบ้านตัวเอง กร๊าก

ผมอุทิศ แฟลชทั้งแฟลช ให้วาดเขียนเลย
สรุปคือ  ฮือๆ~

ชอบๆ ศิลปะเด็กดูไปยิ้มไป
น่ารักทั้งนั้นเลย

ปล. แต่น้องวาดเขียน วาดพี่โอ๋ เหมือน นะฮะ  (อิอิ)
 ง่ะ

แหม
แค่วาดไม่มีผม ก็เหมือนแล้ว ชิ

คริคริ

อีโมทุกตัว รำลึกถึงพี่โอ๋นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 คริคริ

แหมผมยินดีนะนี่ ง่ะ

หัวมันล้านกันยากนะจะบอกให้ ฮี่...

รูปจากเด็กข้างบ้านคนเดิมครับ ทายออกมั้ยว่ารูปอะไร

เป็นรูปเรือดำน้ำกับนักประดาน้ำ(น้องเค้าพูดว่านักประดาน้ำเลยนะตอนผมถาม ตอนผมอายุเท่านั้นยังไม่รู้จักเลย)  ยิ้มน่ารัก
 ทะเลของน้องเขากำลังมีพายุน้ำวนหรือเปล่าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แห่ะๆ ผมก็เคยวาดรูปอย่างนี้แหล่ะครับ (คาดว่าทุกคนก็เคย)  ยิ้มน่ารัก

ก็.. น่ารักดีครับผม (รูปที่เด็กๆวาด)  ไม่ใช่อย่างอื่นนะ ฮือๆ~

โอ๊ย ย ย ย ปวดหัว- -  ต่อเพลงมาแล้วเล่นไม่ได้ T^T ลืมซะหมดขนาดนี้!! จะทำไงดี!!!
เออเนอะดูรูปเด็กๆวาดอารมณ์ดี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 งง ดูเหมือนเรือ ล่ม แล้วคนว่ายน้ำครับ น่าจะมาจากโครงเรื่องทศชาติชากแน่เลย  งง

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
มีคนกำลังดำน้ำอยู่ 5 คน แล้วก็เรือดำน้ำ 1 ลำ แล้วก็ปลาเยอะแยะเลย ข้างบนรู้สึกว่าเป็นเรือ 2 ลำ ลำทางซ้ายมีคนกำลังจะโดดน้ำด้วย ใช่หรือเปล่าครับ  ฮี่ๆ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
เห็นแว่บแรกผมคิดว่าซึนามิเลยครับ ง่ะ
ยังคิดอยู่เลย ทำไมน้องเขาหดหู่จัง

ความจริงผมเองแหล่ะ หมีโหด~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
มีคนกำลังดำน้ำอยู่ 5 คน แล้วก็เรือดำน้ำ 1 ลำ แล้วก็ปลาเยอะแยะเลย ข้างบนรู้สึกว่าเป็นเรือ 2 ลำ ลำทางซ้ายมีคนกำลังจะโดดน้ำด้วย ใช่หรือเปล่าครับ  ฮี่ๆ

ใช่หรือเปล่า ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ อืมมมมห์ แต่ดูรูปพวกนี้แล้วอมยิ้มทุกทีเลย ยิ่งได้ฟังเวลาเจ้าของผลงานเค้าอธิบายนะครับ ยิ้มน่ารัก

ยังมีอีกเต็มเลย เดี๋ยวไว้จะถ่างมาลงอีกครับ อืมมมมห์
อันนี้ไม่เ็ห็นว่าน้องเค้าวาดรูปอะไรแต่น้องเค้าตั้งใจมากเลยค่ะถ่ายตอนไปขายของที่จตุจักร

ขณะที่ญาติฝรั่งของน้องกำลังนั่งเป็นแบบให้เค้าวาดรูปเหมือนอยู่นั้น.... เหลือบ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 2 [3]