หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วัน "จั๊วจ่ะ" เกิด :P  (อ่าน 19499 ครั้ง)

มีความสุขมากๆนะครับ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มีความสุขทั้งคู่นะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีความสุขมากๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดน้องจั๊ว
ขอให้แข็งแรงทั้งกายและใจ
จิตใจผ่องใส

มีความสุขมากๆนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวีทจริง

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆล่ะ (ลืมเสปรย์จั๊วไปเลย) กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 เกย์แอบ สสวก จ่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดจ่ะจั๊ว.

แต่หมั่นไส้อิตาคนตั้งจู๋  ชิ

เจ๊ไปเมกาจะไปซื้อฟิโลมาฝากนะจ๊ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สสวก. จ่ะห์   อืมมมมห์

เลวยั้นเงา

มาเลี้ยงเลย  เกย์แอบ

สสวก จ๊ะ โตอย่างมีคุณภาพในราคาน้ำอัดลมนะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เย่ๆ สมหวังทุกเรื่องเน้อ ลันล้า

มีความสุขมากๆนะคะพี่จั๊ว กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

สุขสันต์วันเกิดน้องจั๊ว
มีความสุข สมหวัง สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ  กรี๊ดดดดด

รักกันๆนะจ๊ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่จั๋ว
มีความสุขกับทุกๆสิ่งนะคะ
หล่อขึ้นนะคะ   ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องจั๊ว สุขกายสบายใจตลอดไปเลยนะจ๊ะ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอให้จั๊วมีแต่ความสุข น่ารักยิ่งๆขึ้นไป
คิดอะไรก็ขอให้สมหวังนะคะ ลันล้า

รักแมวค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5