หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ห้องนี้ไม่มีฉัน  (อ่าน 49352 ครั้ง)

ใช้อีรัตน์ทำเหรอจ๊ะ
ช่วยสอนทำมั่งสิ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ใช้กระดาษเอสี่กับ faber castel หัว 0.5 ครับ  ปลื้ม
เด็กๆ สมัยนี้ โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แถม งานpresentationที่ทำให้เพื่อน ลอกพี่ห้าโอมาแบบเต็มรัก ครั้งแรกในชีวิตที่เอา Powerpoint มาทำงาน

^
อันนี้ก็ลอกพี่เขามา ปั่นให้เพื่อนที่อุตส่าห์มานั่งทวงทุกวัน (ไม่น่าไปพนันคะแนนเล็กกะมันเลย)

มีอะไรเป็นของตัวเองบ้างมั้ยวะเนี่ย  ง่ะ
งานหาตังค์ยังพรีเซนต์ไม่สวยอย่างนี้เลย
 ฮือๆ~

ที่ว่าทำในพาวเว่อพ๊อยนี่ ทำทั้งหมดเลยเหรอครับ
หรือว่าทำกราฟิคในอิิลลัสก่อนแล้วค่อยมาแปะใน pwp

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เพิ่งเห็น อี๊  อี๋~

อิจฉา  ฮือๆ~
ที่ว่าทำในพาวเว่อพ๊อยนี่ ทำทั้งหมดเลยเหรอครับ
หรือว่าทำกราฟิคในอิิลลัสก่อนแล้วค่อยมาแปะใน pwp

ทำ Png จากร้านรูปแล้วมาแปะครับลุง  ปลื้ม
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

ขออนุญาตเปลี่ยนชื่อห้องและนำงานใหม่ๆ เข้ามาโพสต์นะครับ

วอลล์เปเปอร์ที่ทำให้เพื่อน
Aesthetic = คลั่งไคล้และหลงใหลในศิลปะ

ใช้
PSCS3เพียวๆ เลย
เวลา : 1ชั่วโมงนิดๆ
กิ๊งง!!!~~~~~  โวย

งานกิ๊งขึ้นเยอะ โวย
โห หายไปไหนมาเนี่ย โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โห หายไปไหนมาเนี่ย โห

ฮิ้ววว

การบ้านวิชาดีไซน์ครับ โจทย์คือ (รูป+ตัวหนังสือ = ตัวเอง)
กำลังว่าจะลองลงสีคู่ตรงข้ามหรือสีร้อนสีเย็นในงานเดียวกันดู
ใช้ฟอนต์พี่แอนไปสองตัวเลย

ลงไว้เท่านี้ก่อน มึนๆ แล้ว เดี๋ยวคงต้องปรับเรื่องสีต่อวันพรุ่งนี้

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด กรี๊ดดดดด คิดถึง

ฮิ้ววว หวัดดีครับพี่
ผมยาวแล้วด้วย โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มุมข้างนี่คล้ายน้องโรงเรียนผมคนนึงเลย

หน้า: 1 [2] 3 4 5