หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือนมกราคม 2551  (อ่าน 57275 ครั้ง)
พี่ไม่ได้ทำลายจักรีนะ ดูกันชัดๆ อีกที

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ้าว ไม่ใช่ควายเหรอครับ
ว้า เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่โก้ไม่ได้ทำลายผมหรอกผมเข้าใจ แต่คนที่ทำร้ายผมนี่ เริ่มชัดเจนขึ้นเรื่อยๆแล้ว  เหลือบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใคร บอกมา เดี๋ยวตูจัดการให้ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไม่บอก หยิ่ง อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วตกลงเข้าใจรูปที่ตูทำมั้ย  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นี่ก็ใหม่

----
ของเฮียโก้เข้าใจครับ

เหี้ย สีแดงด้วย

พี่โอ๋ ลงทุนมาก  หมีโหด~

ปล.ของเฮียโก้ เห็นถูกด้วย ทีแรกคิดว่าควายเหมือนกัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
โอ้โห ลุงระจัน
เล่นง่ายกว่าใครเพื่อนเลย ง่ะ

ตอนแรกผมถาม อับดุลแล้วว่า new นี่แปลว่า ใหม่ แน่ คริคริ

ไม่รู้จะเข้ากับโจทย์มั้ยนะครับ    แต่พอคิดถึงอะไรใหม่ๆแล้ว คิดถึงอันนี้ ทุกที (อาจจะถูกใจ หลายๆท่าน  คริคริ )

แฟนฉัน  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แฟนเก่า  ฮือๆ~

แฟนฉัน  กรี๊ดดดดด

จะมีแฟนใหม่  กร๊าก

ดีเลยครับ งั้นขอส่งอีักที

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9