หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดคำขวัญกองกำลัง!!!  (อ่าน 186177 ครั้ง)
สวัสดีปีใหม่ค่ะเจ๊ปุก  เกย์ออก
ไป๊ ไป๊  ฮือๆ~  ฮือๆ~

ดีนะแอนไม่อยู่ ไม่งั้นตูไม่ได้ผุดได้เกิดแน่เลย เศร้า
อีก 12 เืดือนก็จะปีใหม่แล้วครับ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
แกล้งคนเเก่ปีใหม่ดีกว่า   (อิอิ)

มีใครเหงาอยู่ในห้องคนเดียวบ้างคะ ?

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อีก 12 เืดือนก็จะปีใหม่แล้วครับ  กรี๊ดดดดด

จะเริ่มนับใหม่เลยเหรอคะ ใจร้อนจัง ปลื้ม
ทำไมไม่ Happy New Year กันฟะ คุ้ยจู๋ตั้งสองที เลยตั้ง

ซวยเลย

บอกละไง นี่ไม่ใช่จู๋ปีใหม่ ไปเค้าท์ดาวน์จู๋สามไป๊ๆๆ  ฮือๆ~ โวย
แกล้งคนเเก่ปีใหม่ดีกว่า   (อิอิ)

มีใครเหงาอยู่ในห้องคนเดียวบ้างคะ ?

อืมมมมห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ช้าไปแค่ชั่วโมงกับอีก 1 นาทีเองครับ ยิ้มน่ารัก
อ้าวปีใหม่กันละเหรอ ที่สวีเดน ขาดอีกตั้ง 5 ชม
ตอนนี้พี่อยู่สวีเดนอ่ะสาม  (เหงื่อแตกพลั่ก)
อยู่คนเดียว แต่คืนนี้ไม่เหงา  ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
อ้าวปีใหม่กันละเหรอ ที่สวีเดน ขาดอีกตั้ง 5 ชม
ตอนนี้พี่อยู่สวีเดนอ่ะสาม  (เหงื่อแตกพลั่ก)
อิจฉา

อยู่คนเดียว แต่คืนนี้ไม่เหงา  ปลื้ม

อันนี้ก็อิจฉา

T&I

พี่ปุก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ปีใหม่ละ ไปมีตติ้งกันดีกว่า
ไปป่ะๆ

กลบเกลื่อน  เกย์แอบ  กร๊าก โว้ขำ

Las Noches Rubicundior
ตอนแรกอ่านเป็นกลบเกลื้อน  เหลือบ

T&I
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 45