หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สมน้ำหน้า  (อ่าน 2879 ครั้ง)
เนื่องจาก แถว(บ้านมีน)นี้ มีคนโดนสมน้ำหน้ากันเยอะแยะ เลยอยากรู้ว่าที่นี่สมน้ำหน้าอะไรกันบ้าง

ป.ล.ถ้าตั้งไม่ถูกกาลเทศะก็ขอโทษทีค่ะ ลันล้า

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้

สมน้ำตัวเองครับ

หน้าเมื่อเช้าตูงัวเงีย :01:ตกเตียงมาจากชั้น2 เหยียบบันไดพลาดหง่ะ  เฮ้ย!?

(เตียงผมมี2ชั้นครับ ชั้นล่างไว้เก็บหนังสือ ซะงั๊น 555 )

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สมน้ำหน้าทุกอย่างครับ

สม สม สม สม สม สม สม สม สม สม  (เหงื่อแตกพลั่ก)

dt.in.thหัดเล่น GIMP<body style="filter:gray">
สมน้ำหน้าคนตั้งจู๋ ลันล้า

ตอบแค่สองคนก็ตกหน้าแรกไปซะแล้ว (อิอิ)
ขุดๆๆ

สมน้ำหน้าเรปบน ตอนนี้มันเด้งขึ้นจู๋แรกๆแล้ว

(แต่เดี๋ยวก้อตก 55)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สมน้ำหน้าเพื่อน มันเดินตกท่อน้ำที่โรงเรียน (ด้วยความโง่ส่วนบุคคลของมัน) ฮี่ๆ ฮี่ๆ

แป๊ว แป๊ว ป่อย ....
สมน้ำหน้าตัวเอง
ข้อสอบผิดโง่มาก ง่ะ

สมน้ำหน้า5555 ตกไป3วิชาแล้วเย่

ความรักอยู่ไหนน้าา....
หน้า: [1]