หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79471 ครั้ง)
กิ้วทานอยู่ค่ะ แต่ดูท่าจะดื้อยาแล้ว   (เหงื่อแตกพลั่ก)
ช่วงครึ่งเช้าทานไปสามเม็ด อ้วกไปซะสามครั้ง   คือทานเม็ดนึง ซักพักก็อาเจียน ก็เลยไปนอน ตื่นมา เริ่มเวียนหัวก็เลยทานอีกเม็ด แล้วก็นอน ซักพักก็อ้วก ก็เลยทานอีก แล้วซักพักก็อ้วกอีก  กิ้วดื้อยาแล้วใช่มั้ยคะหมอแมว  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แนะนำว่า เคี้ยวๆแล้วกลืนกลับลงไปค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮือๆ~

เสียใจด้วยค่ะป้าปิ๊ก ใจเย็นๆนะคะ
ขอให้กลับมาแข็งแรง ทั้งกายใจ
พวกเราชาวฟอนต์เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ฮือๆ~

เสียใจด้วยค่ะป้าปิ๊ก ใจเย็นๆนะคะ
ขอให้กลับมาแข็งแรง ทั้งกายใจ
พวกเราชาวฟอนต์เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบใจหนูปุกมากค่ะ
กายแข็งแรงดีแล้วล่ะ แต่ใจนี่คงอีกนาน
หวังมาก ก็ทุกข์มากอย่างนี้แหละ แย่จังค่ะ

เลยคิดว่าไม่หวังแล้วล่ะ จะได้ไม่ทุกข์ ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
สู้ๆค่ะ ป้าปิ๊ก เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที

เป็นกำลังใจให้ท่วมท้นค่ะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]