หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79448 ครั้ง)
(เหงื่อแตกพลั่ก) มีคนมาช่วยตอบเยอะแยะเลย ขอบคุณมากนะคะ

ว่าแต่ว่าที่น้องหมีอรทำบุญมาเยอะนี่ ทำให้สูง หรือทำให้สวยคะ ฮี่...

น้องกิ้ว ของป้าจะปวดบริเวณบั้นเอวเสียมากกว่าค่ะ อาการแพ้ท้องนี่ แทบจะไม่มีเลย (แจ๋ว แจ๋ว)

มีแต่คนว่าดี แต่ป้ากลัวจัง

ไม่ทราบว่า การไม่มีอาการแพ้ท้องเลยนี่ จะมีผลอะไรกับลูกในท้องมั้ยคะน้องหมอแมว ???

คำถามอาจจะดูไม่ค่อยฉลาดเท่าไหร่ แต่ป้าก็กังวลน่ะค่ะ
เพราะบางคนเค้าแพ้กันขนาดกอดโถในห้องน้ำกันเลย ป้าอย่างดีก็ขมปากขมคอ ผะอืดผะอม อี๋~

ไม่แพ้ดีแล้วค่ะ  โวย
กิ้วนี่แทบไปเรียนไม่ได้เลยนะ  ป้าปิ๊กโชคดีจังค่ะ   ฮือๆ~
แพ้จนเป็นโรคกระเพาะแทรกเลยค่ะ  แถมปวดกรามด้วย  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
มีรูปปัจจุบันมะกิ้ว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสียใจ สวยเหมือนเดิมค่ะ  ชิ

เหมือนเดิม ...

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สวยกว่าเดิม  ชิ

เฮ้อ .....

กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เพิ่งเก็บดาวมาถึง อ่านข้ามๆ ไปก็ขออภัยนะครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับป้าปิ๊ก
เห็นพยายามมานานมากๆ กว่าจะได้มา (พยายามอะไรจ๊ะ เกย์รู้ทัน)

แล้วจะคอยติดตามผลนะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีใจกับป้าปิ๊กด้วยค่ะ ยิ้มน่ารัก
แต่กับกิ้วนี่ไม่แน่ใจว่าจะดีใจดีรึเปล่าเนี่ย

แน่ใจเหรอกิ้ว ไม่ใช่ว่าขี้ไม่ออกนะท้องเทียมรึเปล่า หมีโหด~

เพิ่งเก็บดาวมาถึง อ่านข้ามๆ ไปก็ขออภัยนะครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับป้าปิ๊ก
เห็นพยายามมานานมากๆ กว่าจะได้มา (พยายามอะไรจ๊ะ เกย์รู้ทัน)

แล้วจะคอยติดตามผลนะครับ กรี๊ดดดดด

ขอบคุณน้องแอนสุดหล่อมากค่ะ ที่มาแสดงความยินดี
เกือบ 5 ปี ทีเดียวเชียว ที่พยายามกันมา เหนื่อย (เหงื่อแตกพลั่ก)
(เดาเอาสิว่าป้าพยายามอะไร?  เหลือบ)

และขอแสดงความยินดีที่แอนมาประกาศข่าวดีว่า กำลังจะแต่งงาน กรี๊ดดดดด

ผลที่ได้คือ อาจจะมีหลานฟอนต์เพิ่มอีกราย เย้ๆๆๆๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

อ้าว... ไม่ใช่เหรอ?

รักแมวค่ะ
โอ๊ะ ยักษ์จะแต่งงาน  โวย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ใครในนี้จะแต่งงานเชิญอรด้วยนะคะ  หมีโหด~

ว่าแต่ว่า

เรื่องช่อดอกไม้เจ้าสาวเนี่ย

ถ้าเกิดคนที่ได้จะได้แต่งงานต่อไปจริงมั้ยหรอ?

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เรียกได้ว่าตาลรีบตะครุบด่วนเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ส่วนอรตะครุบเพื่อนเจ้าบ่าวค่า  ลันล้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18