หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79453 ครั้ง)
แหม จำทิงนองนอยได้ด้วย กรี๊ดดดดด

กุ๊งกิ๊งด้วยนะ

่ว่าแล้วก็คิดถึง
 ฮือๆ~
ไปวัดอุโมงค์เห็นหมาที่ขาเหมือนเปื้อนโคลน คล้ายทิงนองนอยเลยนึกได้

ฤดูรัก  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ฤดูรักคง3เดือนก่อนล่ะครับ กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ดูแลตัวเองกันดีๆนะครับ
ยินดีด้วยๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

ของกิ้วยังเรียนอยู่ ลำบากหน่อยนะ แต่ยังไงก็อย่าทิ้งเรียนเลยนะ สู้ๆ กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เหมือนลืมอะไรเลยเนาะ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ฤดูรักคง3เดือนก่อนล่ะครับ กรี๊ดดดดด

หมายถึงโพสต์นี้เหรอครับ งง

งบน้อย
เหมือนลืมอะไรเลยเนาะ  กรี๊ดดดดด

หมายถึงโพสต์นี้เหรอครับ งง

ตอบคำถามหน้าแรก ต่างหากเล่า

กินรอบวง
ขอบคุณน้องหมีมากๆด้วยจ้า ถึงแม้ตอนนี้ป้ากำัลังจะมีลูกเป็นของตัวเองแล้ว แต่ก็ยังรักหมีอรเหมือนเดิมจ้า เกย์ออก

ดีใจที่สุดเลยค่าแม่ปิ๊ก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปล. พูดจริงเหรอกิ้ว  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใครมันจะเอามาล้อเล่นเล๊าา!!!!!!!!!! โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 หมีโหด~

อรถามแม่เรื่องปวดหลัง
แม่บอกว่าให้เอาหมอนรองที่หลัง
(หมอนเล็กๆ)
หรือให้แฟนนวดค่ะ

ส่วนเรื่องน้ำร้อน แม่บอกว่า ถ้าป้าปิ๊กทนได้ แสดงว่าเด็กในท้องก็ไม่เป็นไรค่ะ   ยิ้มน่ารัก

ปล. แม่บอกว่า กระเป๋าน้ำเย็น แก้ปวดดีกว่ากระเป๋าน้ำร้อนค่ะ

อาการปวดหลังของกิ้วมัน ไม่เหมือนปวดหลังเลยอ่ะ  หมีโหด~

มันจะปวดแถวๆเชิงกรานด้านหน้าก่อนแล้วก็เลื้อยๆไปแถวๆไต พูดง่าย กิ้วปวดข้างในตรงไตเลยอ่ะค่ะ  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ก็นั่นล่ะค่ะปกติ  ลันล้า

ยิ่งท้องใหญ่มากยิ่งปวดมาก  เกย์ออก

ศึกษาไว้ก่อน

เดี๋ยวรอตอนตัวเล็กออกมาแล้วโตอีกทีก่อน

วุ่นน่าดูเลยนะเนี่ย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เมื่อกี้แม่บอกอีกหน่อย

แม่บอกว่าอย่ากินของเสาะท้อง เช่น แพ้ท้องอยากกินหอยดอง ก็อย่ากินเยอะ
เพราะเดี๋ยวท้องเสีย
ถ้าท้องเสียบ่อยเด็กจะขาดเกลือแร่

แนะนำให้กินแคลเซี่ยมเยอะๆ
พวกปลาเล็กปลาน้อย ถ้ากินนมต่างน้ำเลยจะดีมากๆ (แนะนำนมพร่องมันเลยนะคะ)  หมีโหด~

ลูกออกมาจะได้เหมือนหมี

มีแคลเซี่ยมแบบละลายน้ำด้วยนะครับ หย่อนลงไปในน้ำ จะฟู่ๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 18