หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79478 ครั้ง)
เปล่าครับ ผมก็ว่าไปตามวิชามหกายวิภาคศาสตร์เท่านั้น  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แต่ผมแค่คิดทะลึ่งเท่านั้น
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก  ก็แค่นั้น

เลวยั้นเงา
ตกข่าว โห

ไม่ตกๆ เพราะยังไม่ได้บอกใครเป็นทางการ(มากนัก  กร๊าก)
 ขอบคุณเจ๊ตาลที่เป็นห่วงน๊า~~  กะว่าจะดร๊อปเทอมหน้า แล้วก็เรียนไม่ลืมหูลืมตาในเทอมต่อๆมา  ฮิ้ววว
พยายามทำร่าเริงอยู่ เลยกลายเป็นว่ากิ้วเหมือนดูไม่ได้ท้องจริงๆ  กร๊าก
 แพ้ท้องเยอะมากๆเลย  ใช้ชีวิตปกติไม่ค่อยไหว จะเวียนหัวเหมือนเมารถตลอดเวลาเลยค่ะ ต้องทานยาแก้เมาตลอดเวลา และดูท่าอาจจะทานเพิ่มในไม่ช้า  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หมอแมวคะกิ้วทานDramamine ติดกันมากๆมีผลเสียมั้ยคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) จริงๆก็กลัวนะ แต่กิ้วขาดไม่ได้เลย
ถ้าขาดยากิจกรรมทุกประเภทต้องหยุด  กินรึก็กินแบบเกรงๆ มันจะมีผลข้างเคียงมั้ยคะหมอ  ฮือๆ~
ปวดท้องด้วย ปวดหลังด้วย  จริงๆเวลาทานยาอาการปวดท้อปวดหลังมันก็เป็นนะ
แต่พอขาดยาดูเหมือนมันจะประดังประเดเข้ามากันใหญ่เลย   กร๊าก
หมอแมวคะกิ้วฟันโยกด้วยค่ะ ฮิ้ววว   

แต่หมอแมวคะทำไมตอนกิ้วจะอ้วกกิ้วถึงมีอาการปวดขี้กระทันหันคะ  ฮือๆ~
ตอนกำลังจะอ้วกเลยเนี่ยค่ะ มันก็ปวดขี้มากๆเลย  โวย อยากรู้สาเหตุค่ะ

จริงๆก็ไม่ได้อยากรู้ไปทุกอย่างแล้วก็มาถามเรื่อบเปื่อยนะเนี่ย
แค่อยากเล่าเก็บไว้ดูหลังจากนี้มากกว่า  ยิ้มน่ารัก
จริงๆตอนแรกนึกว่าลูกกิ้วจะเป็นหลานฟอนต์คนแรกซะอีกนะเนี่ย  แต่ป้าปิ๊กดันท้องพร้อมกิ้วเลย  กรี๊ดดดดด

ยินดีด้วยนะคะป้าปิ๊ก กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โห เท่จริงๆ หลานฟอนต์คนแรก  เจ๋ง
ลุ้นกันว่า ใครจะได้เป็นหลานฟอนต์คนแรกน้า  (อิอิ)
ตามธรรมเนียมไทย ถ้ามีลูกมีหลานเนี่ย พวกลุงๆป้าๆน้าๆอาๆ จะรวมตังค์กันแล้วซื้อทองเป็นของขวัญรับหลานนะ

ยินดีกับทั้งสองคนนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง แล้วพาหลานมาให้ลุงตั้ง อุ้มมั่งเน้อ

กินรอบวง
ตามธรรมเนียมไทย ถ้ามีลูกมีหลานเนี่ย พวกลุงๆป้าๆน้าๆอาๆ จะรวมตังค์กันแล้วซื้อทองเป็นของขวัญรับหลานนะ

ยินดีกับทั้งสองคนนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง แล้วพาหลานมาให้ลุงตั้ง อุ้มมั่งเน้อ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด......

ลืมพี่โอ๋ได้ไง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
น้องวาดเขียนไง

พี่อ๋าห์ก็มีลูกละนะ
ยกทิงนองนอยให้คนอื่นไปแล้วนี่
ไม่มีลูกแล้ว  กรี๊ดดดดด
ใช่ๆ น้องวาดเขียน น่ารัก
เป็นเด็กที่ดูร่าเริงแจ่มใสมาก  กรี๊ดดดดด

รอลุ้น คนที่สองและสามแล้วกัน
แหม จำทิงนองนอยได้ด้วย กรี๊ดดดดด

กุ๊งกิ๊งด้วยนะ

่ว่าแล้วก็คิดถึง
 ฮือๆ~

4ขาไม่ใช่เหรอ  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่นะๆของกิ้วหลานฟอนต์ของแท้เลย พ่อก็ใช่แม่ก็ใช่  ชิ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด..........

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 18