หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79456 ครั้ง)
เป็นแม่นี่ลำบากเนอะครับ

อ่านกระจู๋แล้วคิดถึงแม่  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

อ่านกระจู๋แล้วคิดถึงแม่  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ลำบากค่ะ แต่ยอม และอยากลำบากมากมาย ลันล้า

คิดถึงแม่ก็ต้องเป็นเด็กดีเพื่อแม่ด้วยนะคะ อย่าลืม ยิ้มน่ารัก

รักแมวค่ะ
ครับ ^^  ปลื้ม

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อุณหภูมิร่างกาย 35 องศาครับ
อย่าให้เกิน 40 องศาเป็นใช้ได้

ไหว้ ขอบคุณหมอไอซ์มากๆค่ะ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ยินดีด้วยค๊าป้าปิ๊ก

รักษาสุขภาพดีๆนะคะ

ขอบคุณน้องแตนด้วยนะคะ ไว้จะหอบท้องโตๆ ไปกินหมูกระทะด้วยกันอีก (ถ้าไหว) ฮี่...

รักแมวค่ะ
 อืมมมมห์   เดี๋ยวนัทช่วยเลี้ยงค่ะ 

เลวยั้นเงา
ยินดีด้วยนะค้าป้าปิ๊ก
อรจะถามแม่ให้นะคะ แม่อรเคยอยู่ห้องคลอดค่า  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณน้องหมีมากๆด้วยจ้า ถึงแม้ตอนนี้ป้ากำัลังจะมีลูกเป็นของตัวเองแล้ว แต่ก็ยังรักหมีอรเหมือนเดิมจ้า เกย์ออก

รักแมวค่ะ

แต่ผมคิดถึงพ่อ  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อืมมมมห์   เดี๋ยวนัทช่วยเลี้ยงค่ะ 
เลี้ยงต้อยมั้ยจ๊ะนัท ฮี่...

รักแมวค่ะ
ุถูกต้องนะคะ เราต้องคิดถึงพ่อด้วย เพราะพ่อก็ให้ความร่วมมือในการผลิตเราออกมา (อิอิ)

รักแมวค่ะ
เลี้ยงต้อยมั้ยจ๊ะนัท ฮี่...

หาให้นัทสักคนนัทจะไม่ลืมพระคุณป้าปิ๊กเลยค่ะ   เกย์ออก 

กร๊าก

ปล. ป้าปิ๊กดูแลตัวเองด้วยนะคะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
โอ้ว ...

อ่านแล้วตื่นเต้นตามคนที่กำลังจะมีน้อง

แต่ตู ... รอไปอีกโน่น 7-8 ปี

มีตอนนี้ได้พาลูกกินแกลบแทนข้าวแน่  ฮือๆ~

ดีใจกับป้าปิ๊ก. และอิหนูกิ้ว.ด้วยนะคะ ยิ้มน่ารัก

ลูกป้าปิ๊ก.ออกมาจะผมแดงมั้ยอ่า น่ารักๆ กรี๊ดดดดด

ตื่นเต้นก็วางแผนมีได้เลยค่ะ
ส่วนลูก คาดว่าผมคงเป็นสีดำเหมือนแม่นี่แหละค่ะ เพราะพ่อเค้าก็ผมออกสีน้ำตาลเข้มๆ มีหงอกแซมประปราย (อิอิ)

รักแมวค่ะ

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยินดีกับป้าปิ๊ก และพี่กิ้วด้วยนะคะ
ก็ขอให้ทั้งสองคนดูแลสุขภาพตัวเองดีดีนะคะ
น้องจะได้คลอดมา แล้วน่ารัก  ยิ้มน่ารัก
อยากเห็นเร็วๆ จัง อิอิ

ผมพิมพ์ผิดเหรอ เน้นแดงเชียว?  งง

เปล่าค่ะ ไม่มีอะไรหรอก   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18