หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79459 ครั้ง)
พร้อมป้าปิ๊กแบบเป๊ะๆเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ยินดีด้วยกับป้าปิ๊กค่ะ ถ้ามีโอกาสป้าปิ๊กพาหลานมาให้น้าปิ๊กคนี้เล่นบ้างนะคะ

ขอให้หลานแข็งแรง อารมณ์ดีนะคะ

แล้วก็ส่วนกิ้ว ก็เช่นกันนะจะ

ปล. กิ้วเรื่องจริงป่ะเนี่ย รึว่าอำ เริ่มไม่แน่ใจ

จริงๆค่ะ พร้อมป้าปิ๊กเลย  กร๊าก

ต้องลุ้นเอาว่าใครจะคลอดก่อน  กรี๊ดดดดด

ผมเปล่านะ โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอนั่นแหละ โวย

เดี๋ยวนะ
ตกลง.... กิ้ว (เหมือนจะเข้าใจเอาเองว่าอายุน้อยกว่าผม)
นี่ จริงๆ หรือเล่นๆ เนี่ย สับสนไปหมดแล้ว โห ไม่ล่ะ

เฮ๊ย มันดูล้อเล่นยังไงนี่  โวย

ท้องค่ะ ท้องจริงๆ แล้วก็เป็นน้องพี่ไอซ์ด้วย  กร๊าก

น้องกิ้ว  โห

Las Noches Rubicundior

ตกข่าว โห

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ตกขาว โห

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

กิ้วไม่ได้ล้อเล่นใช่ไหมเนี่ย
ถ้าท้องจริงๆก็ยินดีด้วยนะ

Las Noches Rubicundior
ก็ดูแลตัวเองดีๆล่ะกิ้ว.

ยังไงก็หาทางเรียนต่อให้จบด้วยละกันน้องเอ๊ย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ขอบคุณน้องหมอแมวมากเลยค่ะ ที่ให้ความกระจ่าง  ไหว้

เพราะฉะนั้นป้าก็ตั้งหน้าตั้งตากินอาหารให้ครบห้าหมู่ต่อไป  ปลื้ม
ส่วนพวกวิตามิน บำรุงต่างๆ คงไม่ต้องเพราะหมอก็ไม่ได้สั่งอะไร แถมหาซื้อไม่ได้อีกต่างหาก ฮิ้ววว

อาการหวัด ตอนนี้เหมือนจะดีขึ้นแล้ว เพราะดื่มน้ำอุ่น พักผ่อนเยอะ แต่ยังมีอาการปวดหัวอยู่เล็กน้อย
เย็นนี้จะไปลองถามร้านขายยาดูเรื่องยา

วันนี้มีปัญหาอีกเรื่องจะถามค่ะ

ช่วงนี้ ป้าจะมีอาการปวดหลัง ปวดเอวบ่อยขึ้น (คาดว่าเป็นเพราะพุง ที่โตอยู่แล้ว มันโตมากขึ้นไปอีก)
ป้าจึงเลือกวิธีแช่บาธก่อนนอน อุณหภูมิของน้ำ มีผลกับทารกในครรภ์มั้ยคะ?? เพราะป้าโดนลุงเอ็ดเอาว่าแช่น้ำร้อนเกินไป
เค้ากลัวลูกจะสุกค่ะ เศร้า

รักแมวค่ะ
อุณหภูมิร่างกาย 35 องศาครับ
อย่าให้เกิน 40 องศาเป็นใช้ได้

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ยินดีด้วยค๊าป้าปิ๊ก

รักษาสุขภาพดีๆนะคะ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18