หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 79451 ครั้ง)
กรี๊ดดดด ป้าปิ๊กจ๋า นัทดีใจด้วยนะจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก   ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทั้งทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ   สวัสดีปีใหม่ด้วยค่ะ 

เลวยั้นเงา
สวัสดีปีใหม่ครับพี่ปิ๊ก  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ป้าปิ๊ก แสดงความยินดีด้วยนะคับ
อยากเห็นน้องไวๆ  ฮิ้ววว
สวัสดีปีใหม่น้องป้า
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทั้งลูก ทั้งแม่ ทั้งพ่อ

ยินดีด้วยนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ยินดีด้วยครับป้าปิ๊ก กรี๊ดดดดด

ขอให้สุขภาพกายและสุขภาพใจแข็งแรง มีความสุขทั้งครอบครัวครับ

สวัสดีปีใหม่

งบน้อย
 ลันล้า ลันล้า :33:ขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพรและสวัสดีปีใหม่นะคะ

พรอันใดที่ให้มา ขอให้ย้อนกลับเข้าสู่ทุกคน เมื่อถึงเวลาอันสมควรนะคะ
จะเดี่ยว จะแฝด จะหญิงหรือจะชาย ก็ขอให้ได้ ขอให้โดน(เปลี่ยนผ้าอ้อมลูก)กันทุกคนค่ะ ปลื้ม

โดยเฉพาะพี่ลุงอ๋าห์ ถึงเวลาแล้วนะคะ ที่พี่ควรจะมีเบบี๋ซักคน ไหว้

รักแมวค่ะ
ป้าปิ๊กจะมีน้องแล้วววววววววววววววว กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดดดดดดดด กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ป้าปิ๊กจะมีน้องแล้วววววววววววววววว กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดดดดดดดด กรี๊ดดดดด

อย่ากรี๊ดดังไป ป้าจะเอาไปฝากให้เดือนเลี้ยงซักสองสามวัน  (อิอิ)

รักแมวค่ะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด อัลตร้าซาวด์ได้ยังอะค้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด อัลตร้าซาวด์ได้ยังอะค้า

อีกสองอาทิตย์ข้างหน้าค่ะ แต่เป็นการสแกนดูความสมบูรณ์ของเด็กว่ามีปัญหาเรื่องดาวน์ฯ หรือเปล่า
ส่วนดูเพศนั้นคิดว่า ตอนอายุครรภ์ 5 เดือนค่ะ  ปลื้ม ปลื้ม

ปล.แอบลุ้นอยากได้ลูกสาวค่ะ จะได้น่ารักเหมือนสาวๆเว็บฟอนต์ ลันล้า

รักแมวค่ะ
ร่วมกันประกวดตั้งชื่อลูกป้าปิ๊ก เป็นฟอนต์คอนเทสกันเลย   กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
 ยิ้มน่ารัก ยินดีด้วยจริงๆเลยค่ะป้าปิ๊ก

ขอให้น้องออกมาสมบูรณ์ แข็งแรง น่ารักเหมือนป้านะคะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
ถ้าลูกชายก็ขอให้หน้าตาดีกว่าสาวกชายนะครับ  ฮิ้ววว
สงสารน้อง หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ป้าปิ๊กทานผักเยอะๆนะคะ  เพราะว่าช่วงนี้เราต้องทานผักเยอะๆเลย 

แถมตอนนี้ดูท่าทางกิ้วจะฟันผุแล้วด้วยฟันโยกไปซี่นึงแล้ว   ฮือๆ~ 

ตั้งแต่กิ้วท้องมาสามเดือนนี่ กิ้วไปอัลตร้าฯไปสามรอบแล้ว  กร๊าก

เห็นตัวน้องตั้งแต่อยู่ในถุงน้ำเล็กข้างซ้าย จนครั้งสุดท้ายที่อัลตร้าฯไปนี่น้องเค้าตัวโตมาครึ่งมดลูกแล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

แต่ป้าปิ๊กคะป้าปิ๊กท้องโตข้างเดียวเหมือนกิ้วเปล่าคะ  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอให้น้องแข็งแรงค่ะป้าปิ๊ก และป้าปิ๊กก็ดูแลตัวเองด้วย
จะรอดูภาพน่ารักๆของเจ้าตัวเล็กสมาชิกตัวจิ๋วคนใหม่ของฟอนต์
ในเร็ววัน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18