หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้องหมอแมวค่ะ  (อ่าน 80059 ครั้ง)
ตูได้มาเนี่ย ครบปีแล้วล่ะพี่แอน.  ฮือๆ~

ปีที่แล้วเพื่อนแต่งงานที่ซิดนีย์

ตูอยู่หลังสุด ข้างหน้าเป็นฝรั่ง แต่ตูกระโดดขึ้นไปรับ

ยื้อแย่งอยู่พักนึง แต่ในที่สุดตูก็ได้

ว่ะฮะฮ่า  อืมมมมห์

แต่วี่แววจะได้แต่งยังไม่เห็นเลย  ง่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 โอเคงั้นเราเลิกรับดอกไม้ หมีโหด~

ใครในนี้จะแต่งงานเชิญอรด้วยนะคะ  หมีโหด~

ช้าไปแระไม่เชิญด้วย  กร๊าก

ดีใจกับป้าปิ๊กด้วยค่ะ ยิ้มน่ารัก
แต่กับกิ้วนี่ไม่แน่ใจว่าจะดีใจดีรึเปล่าเนี่ย

แล้วลูกกิ้วจะคิดยังไงเนี่ย  กร๊าก
จริงๆกิ้วดีใจนะที่มีหน่ะ  แถมกลัวแท้งอีกต่างหาก กร๊าก
ของขวัญๆๆ ลันล้า~  เด็กเป็นของขวัญจากพระเจ้านะ  ลันล้า~   ตั้งใจมีนะเนี่ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เฮ้ยแต่พระเจ้าไม่ได้ปั้มนะ เอ็ง  กร๊าก
แหม๋ ~~แต่กิ้วก็ไม่ใช่คนคัดเชื้อนะ    กร๊าก

หนนี้ท้องจนรอดแท้งก็สุดๆแล้วพี่
เกือบหลุดตั้งหลายรอบ  หมีโหด~

เออพูดถึงจะแท้ง มีหนนึงกิ้วจะอ้วก แพ้ท้องแหละค่ะ
เลยเดินไปหลังบ้านไปนั่งอ้วก ก็ขย้อนตับไตออกมาปกติแหละค่ะ แต่พอลุกขึ้นมาเนี่ยตูดเปียก กางเกงเปียกหมดเลย  เหวอ

ที่แน่ๆไม่ใช่กิ้วนั่งทับน้ำ  คือถ้ากิ้วไม่ได้ฉี่แตก  กร๊าก  ก็ต้องน้ำอย่างอื่น  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วมันน้ำอะไร แต่กิ้วจะเยี่ยวไหลออกมาเยอะขนาดนั้นไม่รู้เรื่องเชียวเราะ  น่ากลัวๆๆๆน่ากลัวมาก  ไม่ล่ะ

พี่แอนจะแต่งงานแล้ว  กรี๊ดดดดด
ยังไม่มีตังค์ โวย

นะจ๊ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตั้งกองทุนฟอนต์เลยค่ะ กรี๊ดดดดด
อยากไปงานแต่งพี่แอน  กรี๊ดดดดด
เฮ้ว เอ้า แอนจะแต่งงาน  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คุณพี่แอนจะแต่งงานเหรอจ้ะ กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต้องลองถามคุณเจ๊โบว์  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวครับ อยากถามว่า
  ทำให้หน้าผม หล่อขึ้น อีก 70% ใช้เงินเท่าไหร่ครับ

กิ้ว ที่บอกว่าปวดหลังตรงเอว ปวดตรงไตน่ะ อาจเป็นกรวยไตอักเสบนะ

เมื่อเดือนที่แล้วที่พี่เป็นกรวยไตอักเสบ
หมอบอกว่าสาเหตุมีหลายอย่าง เช่น กลั้นปัสสาวะ ติดเชื้อ แล้วก็อาจเป็นเพราะตั้งครรภ์

ในเว็บก็เขียนไว้ด้วย กิ้วลองไปหาหมอดูนะ เผื่อหมอเค้ารักษาแล้วจะได้ไม่ปวดหลัง (เหลือแค่แพ้ท้อง จะได้ทรมานน้อยลง)

ขอบคุณมากค่ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ก็ว่า ถ้าไปตรวจครั้งหน้าก็จะบอกหมออยู่เหมือนกัน ขอบคุณมากๆค่ะ  กรี๊ดดดดด

อยากแตงงานกับพี่แอน  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18