หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็แค่ปีใหม่...เชอะ!!!  (อ่าน 58480 ครั้ง)
อย่าเศร้าเลยน้า

ปีใหม่คงมีอะไรดี ๆ เองละค่ะ

นี้อัยย์ยังไม่ได้ออกไปไหนเล้ย เหงามาก ๆ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ขอเสียงคนรอปีใหม่หน่อย  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
เย่ เย่ เย่  หน้ามึน

มาให้เสียงค่ะ อีกไม่ถึง หนึ่งชั่วโมงแล้วนะ...

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
โย่ววว โย่ว เย้  ลันล้า
มาเคาท์ดาวน์กันนะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ว่าจะไปนอน แต่ไปๆมาๆก็จะเที่ยงคืนละ
รอเค้าดาวน์ดีกว่า

เมื่อกี้ไปนับถอยหลังที่เว็บพี่นัท อรั๊ยย อยากไปเค้าดาวน์กับพี่น้าททท
เดี๋ยวจะรวมพลเค้าดาวในเอ็มนะคอะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไหนๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

พัทยารถติดนรก.....เชอะ  ก็งั้นๆแหละ  ไว้ปีไหนตูได้เป็นออแกไนซ์งานเค้าท์ดาวน์ที่พัทยานะ...งืม งืม งืม ปลื้ม

ตอนนี้นอนดูป้าติ๊นาร้องเพลง เคล้าเสียงพลุนอกหน้าต่าง เพลินดีค่ะ เอือม

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อีกสิบนาทีเองครับ

อีกสิบนาทีห้าโมงเย็น จะได้ไปกินข้าว

I ROCK , THEREFORE I AM

อีก 6 นาทีแล้วค่ะ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ปีใหม่แล้วนะคะ ฮี่ๆ

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D

ก็แค่ปีใหม่  ชิ

\\\\\\กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

พี่ป๊อด ช่อง 7 รักคุณเข้าอีกแล้ว อยากไปดูมั่งจัง เอือม เอือม    ฮือๆ~

สวัสดีปีใหม่ค่ะ

สุขกาย สุขใจนะคะ

แล้วฉันก็ยังเศร้าเหมือนเดิม

ใครก็ได้ มาอวยพรให้หนู ทีค่ะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ตอนนอนรำคาญเสียงจุดพลุปีใหม่มากๆ เชอะ คนจะหลับจะนอน  ชิ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15