หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็แค่ปีใหม่...เชอะ!!!  (อ่าน 58553 ครั้ง)
เห็นเด็กๆ มันชอบพูดตอนเล่นเกมเก็ตแอม แต่ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไรเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
  แหยะ อุ๊ย!! หนอนหรือเห็ด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ปีใหม่อรก็อยู่บ้านค่ะ  ยิ้มน่ารัก
มีปาร์ตี้นิดหน่อย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

กะว่าจะอยู่ทำความสะอาดกับจัดบ้านใหม่ครับ

คงไม่ได้ไปไหนที่คนเยอะ ๆ

งบน้อย
ก็แค่ปีใหม่...เชอะ

ต้องอยู่เวรทุกปีอยู่แล้ว  ชิ
 อย่างนี้ พี่หนูโก้ก็กลายเป็นแมวซิครับ  (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
        เห็นด้วยค่ะคุณส้ม...ก็แค่ปีใหม่!! ชิ

มาอยู่บ้านทำตัวเป็นแม่ศรีเรือน ปัดกวาดเช็ดถู ล้างหม้อข้าวหม้อแกง

ทำบุญตักบาตร เข้าวัดฟังเทศน์ ฟังธรรม กันดีกว่า

ที่พิมพ์ไปทั้งหมด คงเป็นแค่ฝันค่ะ เพราะงานยังไม่เสร็จเลย ปีใหม่ก็คงต้องหมกตัวอยู่หน้าคอมฯ

ปั่นงานให้เสร็จ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ป.ล. ใครไปเที่ยว ก็ฝากเที่ยวเผื่อด้วยนะคะ ฮือๆ~
ไม่ทันปีใหม่เลย อยู่คนเดียวเปลี่ยวใจเสียแล้ว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
นอนพักผ่อนอยู่บ้านครับ ชาร์จไฟไว้ใช้ปีหน้า  อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ร่วมกรี๊ดกับพี่ส้มด้วยคน

ปีใหม่เคาท์ดาวน์บนเครื่องบิน

ทำไมตูถึงได้ตั๋วบินวันที่31  ฮือๆ~
ปีนี้มีคนอยู่บ้านเยอะนะครับ
เมื่อเย็นๆ ผมผ่านไปแถวรังสิต รถติดแน่นเอี้ยด ไม่ขยับเลยครับ  (อิอิ)

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ใช้วันหยุดปีใหม่วันแรกเก็บห้องจนสะอาดเอี่ยม  ปลื้ม

ส่วนรายงาน ดองไ้ว้ก่อน ยังไม่มีอารมณ์ทำ ฮิ้ววว
ปล. คาดว่าจะได้เค้าท์ดาวน์อยู่หอเนี่ยนแหละ
เพราะว่าดอยสุเทพเค้าจะจุดพลุ ซึ่งจากที่ห้องเป็นมุมที่มองเห็นดอยสุเทพสวยมากในระดับหนึ่ง
(จริงๆแล้วปลอบใจตัวเอง  ฮือๆ~)
ใกล้ปีใหม่ได้ แผลเลย แม่ง - -*

ปีใหม่งานนิตยสารปิดเล่ม

กรี๊ดดดดด ตะเอง เคลียร์งานเสร็จวันที่ 31 ไปหาที่โรแมนติกหวีดๆกันมั้ย ก่อนตะเองไปเที่ยวกับบริษัท

หน้ามึน คิดดูก่อน

กรี๊ดดดดด น๊าๆๆๆ  อารมณ์แฟนอ่ะ อยากมีมั่ง นะๆๆๆๆๆ

หน้ามึน รู้ละ .....เช่าวีดีโอมาดูกัน แลวตัวเองก็นั่งไป เค้าก็นั่งเล่น PSP นั่งด้วยกันทั้งวันเลย หมีโหด~

เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม ก็โอนะ แต่ตอนนี้ตูเป็นโรคขาดน้ำตาลน่ะ...

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ทำไมของผมมันตรงกันข้ามเลยละครับ  ฮือๆ~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 15