หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 79

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการนิตยสารฟ๐นต์ เฟสสอง (ต.น.)  (อ่าน 509405 ครั้ง)
มีหนุ่มถึง 10 มั้ยครับ  ฮี่...
ปกติเห็นสาวเยอะ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
งั้นเปลี่ยนเป็น 10 หนุ่มไม่โสดแล้วกัน  หมีโหด~

จะเป้นใคร เดี๋ยวอรจะขอเบอร์โทร จะได้โทรไปสัมพลาดนะค้าาาา  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่าลืมคอลัมน์เสพสมบ่มิสม ของอาหมอแมว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป๋าสนใจวาดการ์ตูนมะคะ กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวมาใส่ความคืบหน้าโครงการนะคะ เอาจริงเอาจริงเอาจริง เย้ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เบิ้ล

อัีปเดตหน้าแรกแล้วนะคะ
ขอแตกหน่อ (เพราะรู้สึกว่ามันไม่ต่อเนื่องกัน) แล้วก็ย้ายมาห้องนี้นะคะ ไหว้

อืมมมมห์ เจิมศักดิ์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่นด้วยสิ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กรี๊ดดดดด ตกลงพี่นัท (หรือณัฐอ้ะ) ด้วยใช่มะคะ
ขอชื่อกอลลั่มด้วยงับ หมีโหด~

ของตูขอชื่อ รอเล็ม นะ อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้ตันจริงๆ ไปนอนคิดก่อนนะ 5555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อยากช่วยครับ แต่ไม่รู้จะช่วยทำอะไรดี  ฮิ้ววว
สนใจทำกอลลั่มญี่ปุ่นมั้ยละคะ กับเจ๊ปุกก็ได้ ลันล้า
แบบอัปเดตว่ามีอะไรน่าสนใจมั่งอ้ะ ญี่ปุ่นของน่าสนใจเยอะจะตาย
อย่างไอ้กดๆ ที่พูดกันในจู๋ JP เดือนก็ไม่เคยรู้ว่ามีนะ กรี๊ดดดดด

ปลื้ม/

แมคมาเป็นกองบอกอมามะ มาช่วยรวบรวมกระจู๋กะข่าวไรเงี้ย (พวกเดียวกะตูเลย กร๊าก)
ใส่ชื่อทั้งสองคนแล้วนะคะ (เผด็จการ) หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2007, 06:21 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

แบบวุฒิ ต้องกอลลั่มสอนภาษาญี่ปุ่นครับ
เรียนภาษาญี่ปุ่นจากหนัง(เอาหนังแบบที่เหมาะกับคนเขียนน่ะ)
รับรองว่าหนุ่มๆได้ใช้ประโยชน์จริงแน่

พี่เก้อ ออกแบบหน้าปกเลย ฉบับปฐมเลิก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ไม่กลัวผมเอาตัวเองขึ้นปกเหรอครับ หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM
ที่ทำมานี่จะอ่านได้เฉพาะสาวกป่ะครับ
คือ หมายความว่า ขาจรจะอ่านรู้เรื่องมั้ย
มีกอลัมน์ เป็นของตัวเองรู้สึกเท่  เจ๋ง

เพิ่งเห็นจู๋นี้ สนับสนันเต็มที่
รอชม รอให้กำลังใจทุกคนจ้า

เพิ่มพลังก่อนเริ่มทำงานนะจ๊ะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 79