หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD แตนนี่ ศรีอีสาน & จอนจัด  (อ่าน 23461 ครั้ง)
มีความสุขมากๆ นะค้า
มีแฟนหล่อแฟนสวย ร่ำรวยทุกวัน กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถ้าไม่เห็นตัว HBD นี่เข้าใจผิดเลยนะครับนี่

สุขสันวันเกิดนะครับ ทั้งพี่แตน พี่อุ้ย
ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง อ๊ะไม่ใช่แล้ว ฮิ้ววว

มีความสุขส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่กันเลยนะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
สุขสันต์วันเกิดทั้งแตนและอุ้ยจ้ะ  ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดครับ

สุขสันต์วันเกิดคร้าบบ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
สุขีสุขสันต์ ทั้งแอนและตุ้ยครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สสวก นะคะ

ขอให้ สวย หล่อ รวย เอ๊าะวันเอ๊าะคืน

มีความสุขกายสุขใจตลอดปีเลยนะคะ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดหลายๆเด้อ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดค่า
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
อวยพรพร้อมกันสองคนนี่ยิ่งต้องคูณสองเลยนะ
เดี๋ยวได้น้อยแล้วต้องแย่งกันอีก อิอิ  ยิ้มน่ารัก

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  อยู่กันไปนานๆ
ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชรนะครับ
ทะเลาะกัน ก็ยอมๆกันบ้าง ลิ้นกับฟัน กร๊ากกกกก!!!

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สุโขสโมสร จะกินจะนอนให้ร่ำรวยสุขสันต์
เงินทองไหลมาเทมาทุกวัน

นะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด
ขอความสุขจงสถิตอยู่แก่พี่ ๆ ทั้งสองครับ สุขสันต์วันเกิดครับ  เจ๋ง

สุขสันต์วันเกิดพี่แตน กับ พี่อุ้ย จ๊ะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธ.ค. 2007, 10:31 น. โดย pahn* » บันทึกการเข้า

พนักงานบริษัท.
อะไรโต จมูกโตเหรอ  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
 ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี  ชอบจำสองคนนี้ สลับกัน

พนักงานบริษัท.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6