หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่ตำแหน่ง "เหา" เชิญรายงาน  (อ่าน 15922 ครั้ง)
น่าสงสาร  เอือม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ที่ให้เข้าไปอ่านก่อนนี่ มันยาวเกินไปจนไม่อ่าน หรือว่า คำแนะนำมันไม่พอกันนะ

โฮะๆ แต่ฉุ่ยก็อ่านหมดนะ ตอนเข้ามาตอนแรก แต่ก็ไม่รู้เรื่องอะไรหลายๆอย่างเหมือนกัน อ่านๆไปก่อนหน่ะ
ตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก ว่าสังคมที่นี่เป็นไงบ้าง ใครเป็นใคร แต่รู้ว่ามีระบบวรรณะ  คริคริ

-"-
ที่ให้เข้าไปอ่านก่อนนี่ มันยาวเกินไปจนไม่อ่าน หรือว่า คำแนะนำมันไม่พอกันนะ

โฮะๆ แต่ฉุ่ยก็อ่านหมดนะ ตอนเข้ามาตอนแรก แต่ก็ไม่รู้เรื่องอะไรหลายๆอย่างเหมือนกัน อ่านๆไปก่อนหน่ะ
ตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก ว่าสังคมที่นี่เป็นไงบ้าง ใครเป็นใคร แต่รู้ว่ามีระบบวรรณะ  คริคริ

อย่าไปเครียดกับวรรณะมากครับ เดอะวาฬยังเล่นหัวจอมพลังบางคนได้เลย  ฮิ้ววว
ฮา เราขั้นนี้อ่ะ เท่ดี แมงกระจั๊ว เกย์แอบ
แล้วใครจะช่วยตอบได้บ้างค่ะว่าทำไมจิตพิสัยถึงติดลบอ่ะ งง

แล้วมันจะมีผลให้เราไม่ได้เลื่อยจากตำแหน่ง "เหา" ด้วยหรือเปล่า เศร้า

:02:แกเสร็จแน่

ชื่อของพระเอก(นิยายเรื่อล่าสุด)คือวูฟ
ใครเขาถามกัน คริคริ

ผมว่ามันเริ่มจะกลายเป็นที่เช็กสถานะไปแล้วนะ เหลือบ
ใครเขาถามกัน คริคริ
โอ้ว โวย

เหาที่นี่แป้ปเดียวก็หายแล้ว แต่ถามอะไรน่ะ  เกย์แอบ

หืม.. ใครเหา?

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แล้วใครจะช่วยตอบได้บ้างค่ะว่าทำไมจิตพิสัยถึงติดลบอ่ะ งง

แล้วมันจะมีผลให้เราไม่ได้เลื่อยจากตำแหน่ง "เหา" ด้วยหรือเปล่า เศร้า

:02:แกเสร็จแน่
จะโดนยักษ์สาปเป็นกากมั้ยเนี่ย  งง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
<---- เหา ฮือๆ~
หนูเข้าใจค่ะว่าชีวิตต้องสู้
<---- เหา ฮือๆ~
หนูเข้าใจค่ะว่าชีวิตต้องสู้

+ โทษฐานที่เข้าใจ คริคริ

เลขยกกำลัง พิมพ์ไงเหรอ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
test ยกกำลัง

ใช้นายกได้นะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เลิกเป็นเหาแล้วครับ
หน้า: 1 2 [3] 4