หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่ตำแหน่ง "เหา" เชิญรายงาน  (อ่าน 15924 ครั้ง)
ไงจ๊ะทุกคน ฮี่ๆ

ใครกันที่แกถามหาน่ะห๊า โวย

ก็เพื่อน ๆ บรรดา"เหา"ทุกคนไง อี๋~

จะมีเหรอ :35:ไม่ใช่แกมันหลงโคตรอยู่คนเดียวหรอกนะ กร๊าก

ไอ้บ้า :07:ไม่ใช่อย่างนั้นซะหน่อย กรี๊ดดดดด

อย่ามาแก้ตัวเลยพวก :42:ดูสิหน้าแกเป็นไงแล้ว :01:เข้าขั้น "เต่าป่วย" เลยนะ

:14:ไม่จริง... :16:ต้องมีแน่นอน :39:ตำแหน่ง"เหา"ต้องมีมากกว่าจะมีฉันเเค่คนเดียว.. ฮือๆ~

:02:ไม่มี... :18:ไม่มี... :30:ไม่มี... :35:ไม่เคยมี

(เหงื่อแตกพลั่ก) เฮ้ย!? เอือม ฮือๆ~ หน้าแตก

ชื่อของพระเอก(นิยายเรื่อล่าสุด)คือวูฟ
แหม

แหม้...มันคลาสสิคดีนะ อยู่มาปีกว่า ก็จะเจออะไรแนวๆนี้ วนลูปกลับมาเรื่อยๆทำให้หวนนึกถึงครั้งยังเป็นตั้งน้อย...ป้าดดดด  ลิ้งค์เข้ากระจู๋ วัยหวานอีก...

กินรอบวง
 (อิอิ)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อธิบายให้เด็กใหม่ฟังหน่อยจิ เกย์ออก

คนอ่านน่ารัก
ก่อนอื่นอ่าน กติกา ก่อนนะคะ แล้วก็อย่าลืมไปแนะนำตัวจะได้ทำความรู้จักกันค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เหา เหรอ  งง
ฉันเคยเป็นมาแล้วนะ เกย์แอบ

ว้าวจริงเหรอ  :06:ไม่น่าเชื่อเลย  ฮี่...

จริงซิ  ลันล้า  ฉันไม่หลงโคตรหรอกเชื่อเหอะน่า กรี๊ดดดดด

โอเคเชื่อก็ได้  ฮี่... แต่ อีกไม่นานฉันก็จะเป็นมากกว่าเหาแล้วนะ คริคริ

จริงเหรอ งั้นเหรอ แล้วเธอจะเป็นอะไร  กรี๊ดดดดด

เป็นรังแค  หื่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อืม..  อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เศร้า  ครับ นึกอยู่แล้วว่าผมไม่เหมาะกับการเป็นตัวตลก    ไปเป็นพระเอกแบบเดิมดีกว่า อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ชอบนะ  กรี๊ดดดดด

จากเหาไปเป็นรังแคเนี้ย  เกย์ออก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก เป็นรังแค

ขอบคุณนะเอ   ถ้าไม่ได้เอผมคงแย่     

ถ้าได้ บี นี่เกรดตกลงเยอะเลย หมีโหด~

ยัง ยังยิงต่ออีก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีตัวตนเพื่อสิ่งนี้จริงๆ  เจ๋ง

คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1] 2 3 4