หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: บอลวันอาทิตย์นี้ เชียร์คู่อะไรดี?  (อ่าน 29170 ครั้ง)
ใครเป็นสาวกทีมไหนกันบ้างหรอคะ
วันอาทิตย์เป็นการแข่งแบบบิ๊กแมทซ์เลย
เชียร์อะไรดี ?
เค้าเชียร์เชลซีโล๊ดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2007, 12:58 น. โดย buay » บันทึกการเข้า
ไม่ได้ดูบอลครับ  ไอ้มืดหมี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หงส์ครับ:22:

Reading Learning & Sharing
แมนยู๊วววววววว  อืมมมมห์

แล้วก็เชียร์เชลซี ให้มันชนะปืน  อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

เชียร์ปืนให้ชนะเชลซีครับ  อืมมมมห์

และเชียร์หงษ์ให้ชนะแมนยู  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วก็เชียร์ ถิคำพอน อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เชียร์โคกอีโด่ย FC  เกย์แอบ

คนอ่านน่ารัก
แล้วก็เชียร์ ถิคำพอน อืมมมมห์
เชียร์ ฑิฆัมพร โวย

Reading Learning & Sharing
เชียร์ ฑิฆัมพร โวย

(อิอิ)

เชียร์แมนยูครับ แต่ปีนี้หงส์น่ากลัวกว่าทุกครั้งที่เจอเพราะมีกองหน้าที่เริ่มไว้ใจได้มาใช้งาน  เจ๋ง

รอคอย
ฟอร์มขึ้นๆลงๆครับ

เผลอๆจะหยุดหมูสองตัวของผีไม่อยู่  ชิ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตรงที่ผมอาศัยอยู่ จำเป็นต้องเชียร์ QPR ครับ
(ควีนสปาร์คเรนเจ้อน่ะ)ไม่งั้นก็ต้องเชลซี
เขตนี้สับเซ็ตกันเล็กน้อย

เคยไปทำงานแถวเหนือๆ
ก็ต้องบอกว่าตัวเองเป็นกูนเนอร์

I ROCK , THEREFORE I AM
ตกลงเบียร์ห้ามขายถึงแค่หกโมงเย็นพรุ่งนี้ใช่ไหมครับผม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ทำไมผมยังซื้อกินได้เลยอ่ะ  อ้วก อ้วก อ้วก

ดูบอลแล้วหลับ เลยไม่ดู
หน้า: [1] 2 3 4 5