หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: บอลวันอาทิตย์นี้ เชียร์คู่อะไรดี?  (อ่าน 29166 ครั้ง)
อ๊าย วาจารร้ายกาจ  ถือว่าเป็นจ่าฝูงชิมิคะ   ชิ
จะว่าไปก็ลุ้นจริงๆ นำอยู่ดีดีนะ งี้กองเชียร์นั่งกันไม่ติด  กร๊าก

ลุงโอ๋ โหด  โวย

ดีนะแมน-ยูอุดดี 10 คนไปกระจุกอยู่กองหลังหมด
จะยิงเข้าง่ายก็เกินไป  แป๊ะยิ้ม/

Las Noches Rubicundior
ทำโหดไปงั้น

แต่แบบเฮ้อ  แพ้อีก  ฮือๆ~

คอยเชียร์ต่อลีกอื่นค่ะ  เจ๋ง

ผมสัญญาว่าจะเชียร์หงส์ไปจนดับดิ้น นับแต่ 11 dec 2007
http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S6122307/S6122307.html

อ๋อ ธรรมดาแหละ
แต่แพ้ผมก็หงุดหงิดนิดนึง
และไม่เกี่ยวกะการพนัน

ผมถามพี่ ต่อ ขายหัวเราะ(ตายแล้ว)
ว่า พี่หงส์เราแม่งแพ้บ่อย เซ็งวะ
พี่ต่อบอก เซ็งห่าอะไร นัดนี้แพ้นัดหน้าเชียร์ใหม่

ตอนนี้พี่เขาตายไป นานละ
หงส์ก็ยังแพ้ปกติ และชอบแพ้ผี
ภาวนาอย่างเดียว ตอนหงส์แข่ง
พี่ต่ออย่ามาดูด้วยเล้ย  เกย์แอบ

พี่ต่อ คุ้นๆนะคะ ต้องดูผลงานจะนึกออกทันที  กรี๊ดดดดด
เคยเล่าที่นี่ไหมคะ ว่าเสียอย่างไร

และตอนนี้ Arsenal - Chelsea ยัง 0:0  โวย

แหม ตอนนี้ถ้าพี่ต่อไม่เชียร์ผี
ก็จะดูแปลกๆ ไปไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่ต่อ คุ้นๆนะคะ ต้องดูผลงานจะนึกออกทันที  กรี๊ดดดดด
เคยเล่าที่นี่ไหมคะ ว่าเสียอย่างไร

และตอนนี้ Arsenal - Chelsea ยัง 0:0  โวย

อุบัติเหตุทางรถยนต์ที่ประจวบฯ
เหมือนมีคุณแม่ของสาวกสักคนในฟอนต์นี่แหละ
เป็นพยาบาล ในโรงพยาบาลเวลานั้นด้วย(ผมลืมจริงๆว่าท่านไหน)

แหม ตอนนี้ถ้าพี่ต่อไม่เชียร์ผี
ก็จะดูแปลกๆ ไปไหมครับ

เปลี่ยนทีมเชียร์ได้เหรอ
(ผมแซวนะพี่ต่อ ถ้าอย่างไรไปหาแอนนะ) ไหว้

ไม่อ๊าว อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอาแล้ว  กร๊าก

แหมเฉี่ยวไป

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เพี้ยงพี่ต่อ ไปหาเฟิร์นทีเห๊อะ ไหว้

เจ๊สู้ๆๆ
เจ๊เวงสู้ตาย
ปืนได้แชมป์ ดีกว่าเปรตแดงได้ เศร้า

กรี๊ดดดดดดดดดด  โวย ไม่เอานะคะ

ฉายา ปีศาจแดงค่ะ  โวย(ดูเรียกซะ  กร๊าก)

555555555555555555555555555555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ปืนใหญ่ทำแล้ว  โวย โวย โวย

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ปืนใหญ่ทำแล้ว  โวย โวย โวย

ทีมอีเจ๊ มันน่าเชียร์มาก
ต่อบอลเนียนตา (หงส์ฉันทำไมต่อไม่ได้วะ)

ทุ่มไงให้เจ๊เวง หมดเลย กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 [3] 4 5