หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นส่วนหนึ่งของ "ฟ0นต์ "ครับ  (อ่าน 27130 ครั้ง)
เร่มีคนให้ต้องดูแลก็ต้องให้เวลากับเค้าเป็นธรรมดา
แต่อย่าหักโหมมากไปนะวัยรุ่น (อิอิ)

I ROCK , THEREFORE I AM

จริงอะ  โวย

Las Noches Rubicundior
ไม่จริงนะ
แค่การบ้านเยอะ กับภารกิจเยอะเอง

ฮือๆ~
เห็นมั้ย  มีทำการบ้านด้วย  อย่าหักโหมนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอ้ววว หายไปนานเลยนะ...

แล้วตอนนี้ลูกคนเล็กกี่ขวบแล้วล่ะ
รอเจ้าตัวมาแถลงเองคราวหน้าแล้วกันครับ
(ตอนนี้อาจยังไม่แน่ใจ)เอาใจช่วยนะครับ
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย  อืมมมมห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2007, 00:03 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM

เด็กสมัยนี้โตวัยจริงๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
อุ๊ย เร่แต่งงานแล้วเหรอ กรี๊ดดดดด
แต่งไปกะห้าโอสินะ เห็นหายไปเหมือนๆ กันเลย หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]