หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นส่วนหนึ่งของ "ฟ0นต์ "ครับ  (อ่าน 27132 ครั้ง)
 ไหว้
สวัสดีครับ

ผมชื่อ น็อต ครับ

รู้มั้ยครับ กว่าจะรวบรวมความกล้ามาตั้งกระทู้นี้ได้เนี่ย
มันนานมากครับ คือผมแอบอ่านมานานเลยครับ
ทั้ง blog พี่แอน blog 5 โอ

ที่ไม่กล้าโพสที่นี่
ตั้งแต่ทีแรกก็เพราะว่า
ผมกลัวว่า กระจู๋ (ผมรู้สึกเขินทุกครั้งครับที่ใช้คำนี้) จะไม่เท่ครับ
คือ ผมว่าทุกจู๋ (ยิ้มน่ารัก) ในนี้มันเท่จังเลยครับ แล้วมันก็ตลกดีด้วย
เลยอยากมาอยู่กับที่นี่

ขออยู่ด้วยคนนะครับ
 ฮิ้ววว
มาอยู่ในอ้อมใจพี่มามะ  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ละครับ  เฮ้ย!?
มาเร็วเชียว  หมีโหด~

รึว่าจะมาอยู่ในอ้อมใจพี่มามะ    เกย์ออก
 หมดกันเลยครับ น้องมาเจอหมีก็เหมือนเจอทางตันแล้วครับ  ฮิ้ววว ยินดีต้อนรับครับ แต่เรามีกระจู๋แนะนำตัวนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แหมน้อง นี่พี่ลัดคิวให้เลยนะ

ขนาดโตรอคิวมาหลายปีแล้วยังไม่บ่นซักคำ  เกย์ออก

หมดกันเลยครับ น้องมาเจอหมีก็เหมือนเจอทางตันแล้วครับ  ฮิ้ววว ยินดีต้อนรับครับ แต่เรามีกระจู๋แนะนำตัวนะครับ

(เหงื่อแตกพลั่ก)
ถอนตัวตอนนี้ยังทันนะครับ
ระวังปั่นแล้วจะติดลมจนไม่เป็นอันทำการทำงาน (แบบใครบางคน อืมมมมห์)
พี่ไม่น่ากลัวหรอกค่าาา

ออกจะน่าร๊ากกกก

ไม่เชื่อถามคนแถวนี้ดู  กรี๊ดดดดด

ใช่ครับ มีน่ารัก  อ้วก

รอคอย
ครับ จะเชื่อแล้วกัน  (อิอิ)
พี่หลิวอ่า ทีตอนนั้นมาจีบอรเฉยเลยนะ  ชิ

ยินดีต้อนรับครับ
ก่อนอื่นให้หัดพิมพ์คำว่ากระจู๋
ถ้าพิม์จนรู้สึกว่าไม่เขินเมื่อไหร่ ก็จะเริ่มสบายแล้วจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่ไม่ควรพิมพ์ ว่า พิม์ นะ หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ว้าน ผิมพิด หน้าแตก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8