หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดี..หนูเป็นเหา  (อ่าน 22376 ครั้ง)
เป็นเหาค่ะ  ทำยังไงดีคะ ?
เป็นขาประจำโหลดฟ้อนมานานแล้ว
แต่ไม่ได้เล่นบอร์ดฟ้อนต์ซะที
มีอะไรคุยกันได้นะคะ  ^^
เลี้ยงหนูแล้วมันเป็นเหา งง
เอาครีมนวดลงหัวเลยค่ะ ทั้งแห้งๆ แล้วเอาหวีสางเลย

หวีเสนียดนะคะ

ปลอดภัยแล้วหายด้วย
จ้า..
ก็เนี่ยอ่ะจ่ะ พึ่งเล่นบอร์ด เลยเป็นตัวเหา T^T เศร้าวุ้ย
เอาน้ำมันก๊าดลง แล้วจุดไฟค่ะ

ล้อเล้น

แม่อรเคยเอาน้ำส้มสายชูหมักหัว
แล้วค่อยสระค่ะ

อรไม่ได้เป้นเหานะ แค่กันๆเอาไว้  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จ้า..
ก็เนี่ยอ่ะจ่ะ พึ่งเล่นบอร์ด เลยเป็นตัวเหา T^T เศร้าวุ้ย
หน้ามึน
อ้าว เปลี่ยนเป็นแมงกลิ้งขี้แล้วค่ะ
เหม็นตัวเองจริง ๆ
เอ้า  พอโพสต์อันเมื่อกี้จบ ก็เปลี่ยนเป็นแมงกระจั๊ว
วันนี้เป็นกี่แมงแล้วว๊ะเนี่ย ?
อย่าโพสซ้ำค่ะ ให้กดแก้ไขเอานะคะ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

กดเข้าไปอ่านด้วยนะคะ

จับหนูราดน้ำมันก๊าดแล้วเผา เหาจะหายไป

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช้หวีเสนียดครับ สนุกสนาน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
นึกว่าเหาแบบไต่ๆบนหัว  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ระหว่างมะกรูด กับ น้ำมันก๊าดนี่อะไรดีกว่ากันอ่ะ งง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
มะกรูดมันแก้ รังแค กับใช้บำรุงไม่ใช่หรอคะ

น้ำมันก๊าดนี่ผมเสียแน่นอน

ใช้ครีมนวดผมนี่แหละดีสุดแล้ว
หน้า: [1] 2 3 4 5