หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษค่ะ  (อ่าน 7640 ครั้ง)

ขอโทษค่ะ..แล้วเราขอโทษใครเนี่ย

เราเองยังไม่รู้เลย..ว่าเราขอโทษใคร

ไปสารภาพบาปเลยครับ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,6662.0.html

Today you , Tomorrow me.

เราทำไรผิดอ่ะ...โดน ติดลบอีกแล้ว
รับน้องอะครับ    ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไม่เป็นไรครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลองอ่านกฎหมายของที่นี่รึยังครับ มันต้องมีเหตุล่ะน่า

Today you , Tomorrow me.
 เกย์ออก

ขอโทษครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แนะนำตัวแล้วก็จริง ... แต่ก็ไม่พ้นหรอกครับ
อีกเดือนสองเดือนเดี๋ยวก็เป็นบวกเองล่ะครับ กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
  เราทำไรผิดอ่ะ...โดน ติดลบอีกแล้ว

ตรงไหนติดลบครับ  งง

ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอโทษงับ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอโทษครับ  ไอ้มืดหมี

อะไรดีหละ
 จิตพิสัย
ไม่ใช่พลังวิญญาณครับ  อืมมมมห์
พี่กัมพูดคำต้องห้าม!!!

แบบนี้ต้องบวก!
จิตพิสัย
ไม่ใช่พลังวิญญาณครับ  อืมมมมห์

อุ้ยยย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: [1] 2